Announcement

Collapse
No announcement yet.

x4 ของ amd

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x4 ของ amd

อยากรู้ว่า x49950 ของทางค่าย amd เวลาเรนเดอร์ 3dmax มันจะเหน 4 ช่องเหมือน Q 6600 รึป่าวครับ เข้ามาถามดูเผื่อมีใครทำงาน 3d แล้วใช้ amd บ้าง

เห็นครับ

Comment

Originally posted by estrellas View Post
      เห็นครับ
      ส่วนความเร็วในการเรนเดอร์ พอๆกันใช่มั๊ยครับ ตอนนี้ผมใช้ q6600 คู่กับ 9800gtx+ แต่กำลังคิดว่าอยากได้ amd มาคู่กับ การ์ด 4850 สักตัวเอาไว้ทำงานด้าน 3d ด้วย ขอบคุณครับจะได้เปนแนวทางในการตัดสินใจ

Comment

Originally posted by Gddr3dman View Post
        ส่วนความเร็วในการเรนเดอร์ พอๆกันใช่มั๊ยครับ ตอนนี้ผมใช้ q6600 คู่กับ 9800gtx+ แต่กำลังคิดว่าอยากได้ amd มาคู่กับ การ์ด 4850 สักตัวเอาไว้ทำงานด้าน 3d ด้วย ขอบคุณครับจะได้เปนแนวทางในการตัดสินใจ
        น่าจะสูสีกันนะครับ แต่ผมเองก็ไม่เคยใช้ทั้งสองตัวเลย รอท่านที่เคยใช้จริงมาฟันธงเรื่องความเร็วดีกว่าครับ ^ ^"

Comment

X4 รุ่นไหนอ่ะครับ
          sigpic
          -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
          -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
          งดแรงชั่วคราว

Comment

เค้าถามพี่ใหญ่ 9950 ครับ

Comment

9500 ยังแซง Q6600 เลยพ่อคุณเอ้ย -_-"

Comment

ผมใช้ x4 9750 ทำ3d สูสีกับ q6600ครับ

Comment

Working...
                X