Announcement

Collapse
No announcement yet.

งานเข้าครับพี่น้อง เจอพวกเกรียนมาก่อกวนครับ รบกวนขอโปรแกรมที่ใช้ดูipหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เวรต้องระงับด้วยการไม่จองเวรนะครับ

Comment

เหนด้วยครับ อย่าไปยิงตอบเลยครับ ใส่ไฟวอลดีดีซักตัวก็พอครับ ผมว่าก็ยิงไม่เข้าแล้ว

Comment

ถ้าคุนคิดจะทำคืน

แล้วมันจะต่างอะไร

กับคนที่ทำคุณอะคับ

เท่ากับคุณด่าตัวเองหรอคับ

Comment

ลองใช้ดูละกันนะคับ เผื่อช่วยได้

Comment

ลองใช้นี่ดูละกัน เผื่อช่วยได้
            Attached Files

Comment

Originally posted by bluecom View Post
              win win
              ขอบคุณครับ

Originally posted by GhostXP View Post
              วิธีป้องกันนะครับมีครับ ลำบากด้วยคิดว่าคงไม่ทำหรอก ติด Firewall เลยครับ รับรองเลิกยิง หุหุ

ส่วนวิธีเอาคืนผมไม่รู้หรอกครับ อย่าทำเลย เด๋วมันก็เบื่อเอง
              ผมเองก็ไม่ได้อะไรมากมายหรอกครับ แต่มันกวนไม่เลิกแล้วพลอยให้ทั้งบ้านใช้เน็ตไม่ได้น่ะครับ เดือดร้อนกันไปทั่วจะทำงานก็ไม่ได้ทำกัน

Originally posted by sithnovice View Post
              เวรต้องระงับด้วยการไม่จองเวรนะครับ
              ครับ แต่อยากจะลองดูซักทีครับ

Originally posted by godchild View Post
              เหนด้วยครับ อย่าไปยิงตอบเลยครับ ใส่ไฟวอลดีดีซักตัวก็พอครับ ผมว่าก็ยิงไม่เข้าแล้ว
              ก็คงจะลองเอาคืนซักดอกก่อนอ่ะครับ แล้วค่อยป้องกัน

Originally posted by CrossAngle View Post
              ถ้าคุนคิดจะทำคืน

แล้วมันจะต่างอะไร

กับคนที่ทำคุณอะคับ

เท่ากับคุณด่าตัวเองหรอคับ
              อ่านแล้วซึ้งครับ แต่ตอนนี้มันยังไม่เลิกก่อกวนเลยขอเอาซักหน่อยครับ

Originally posted by TreeELEVEN View Post
              ลองใช้ดูละกันนะคับ เผื่อช่วยได้
              ขอบคุณมากมายครับท่าน

Comment

งั้นต้องแจ้งตำรวจ และกระทรวงไอทีครับ ว่าโดนละเมิดสิทธิส่วนบุคคล

Comment

PM มาคับเดี้ยวช่วย

Comment

http://www.meewebfree.com/other/setu...o-firewall.htm

ลองไปอ่านดูครับ

Comment

ไม่แนะนำ คับผม เปิด ไฟล์วอร์ ดีกว่าเถอะ คับ

Comment

ขอให้สมหวังคร๊าบบบบ......

Comment

ประกาศผลของสงครามหน่อย ว่าใครเดี้ยง ใครออกอาการเสียรูปมวย

Comment

Working...
                          X