Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนทุกท่านดูว่าSPECนี้ดีไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนทุกท่านดูว่าSPECนี้ดีไหม

รบกวนทุกท่านดูว่าSPECนี้ดีไหม
    MainBoardนะครับ=P5-KPL/1600
    CPU= E8400
    VGA= Gigabyte Geforce9500 GT 512MB
    RAM= Kingston 1GB*2 /800
    HDD= seagate 400GB/7200

ส่วนมากก็ดูหนัง เล่นเกมหลายชั่วโมง ครับ ช่วยแนะนำผมด้วยนะคร๊าบ
    จะซื้อใหม่ประมาณช่วงปีใหม่อ่าคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ไม่มี PSU งะ
    ถ้าเน้นเกมมากกว่า เอา CPU เปน E7300 อัพกาดจอดีกวา

Comment

เล่น E5200 ,E7300
      แล้วเอาส่วนต่างไปลง การ์ดจอดีกว่าครับ
      แรงกว่ากันตั้งเยอะถ้าเล่นเกมส์

Comment

Working...
      X