Announcement

Collapse
No announcement yet.

สำหรับผู้ที่ชอบตั้งกระทู้งบไม่อั้นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ว่า จะจัดแบบนี้ซัก 2ชุด

ถ้าพ่อผม ชื่อ ทักษิณ

Comment

น่าเอามาเปิดร้านเกมลงซัก 20 เครื่อง

Comment

กำลังจะซื้อเป็นของขวัญวันเกิดให้ลูกครับ เอา แบบ ข้างบนเลยครับ

Comment

แต่ตอนนี้ยังไม่มีลูกเลยครับ ยังไม่แต่งงานอีกต่างหาก คาดว่า อีกสัก 3 ปีแต่ง อีกประมาณ2ปีเมียคลอดลูก
          รอลูก 5 ขวบ รวมเป็น 10 ปี ดูดิ๊ มันจะเหลือเท่าไร

อิอิ

Comment

Originally posted by sern_it View Post
            ว่า จะจัดแบบนี้ซัก 2ชุด

ถ้าพ่อผม ชื่อ ทักษิณ
            เหอๆ ระวังจะเหมือ คดี ลิเดียเด้อ

Comment

^ ^

Comment

Working...
              X