Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับDriver Nvidia 180.84 และ GTA IV ครับ ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับDriver Nvidia 180.84 และ GTA IV ครับ ช่วยที

ผมลง Driver 180.84 ตามที่กระทู้ๆนึงได้บอกไว้แล้วว่า ลงแล้วอาการภาพหายจะไม่มี

แต่พอลงแล้วก็ไม่เห็นมีการเปลี่ยนแปลงเลยอ่าครับ ภาพก็หายเหมือนเดิม
    หรือเป็นเพราะว่าผมปรับ Low...

ท่านใดรู้หรือมีวิธีแก้ ช่วยทีนะครับ ขอบคุณมากครับ (ความจริงไม่อยากตั้งกระทู้เกี่ยวกับ GTA IV เลย แต่มันก็อดไม่ไหว T-T ช่วยป๋มด้วย)

ขอบคุณครับ

ผมก็เป็น มาๆหายๆ งงกับมันจริงๆ6800GS

Comment

ผมก็เช่นกัน +*-

Comment

คงต้องคอยตัวต่อไป อาจจะดีกว่านี้ครับ

Comment

บางท่านก็ไม่หายนะหรือว่ายังไงดีแล้วที่ผมยังไมได้ซื้อเกมส์มาเล่นผมตอนนี้ดูดจากบิทอยู่ได้ค่า Ratio มาบึมเลย(โหลดฟรี)ไงก็อดทนเล่นไปก่อนรอตัวดีๆออกมาเนอะ

Comment

แปลกผมใช้ windows7 ไดร์ฟเวอร์ตัวก่อนหน้าไม่ใช่ตัวนี้ เล่นไม่มีเพี้ยนอะไรเลยอะครับ

Comment

ตอนนี้รอ แพต ที่กำลังจะออก ดูซิว่า มันจะช่วยได้มากขนาดไหน
              ขับรถภาคนี้ซิ่งลำบากจิงๆ เข้าโค้งแล้วเหมือน โช๊ค เสิยเลย55+

Comment

6800 GS เล่นได้หรือเปล่าเนี่ย

Comment

ของผมก็เหมือนเดิม เฟรมเรทก็ไม่ขึ้น - -

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
                    6800 GS เล่นได้หรือเปล่าเนี่ย
                    ผมก็ใช้6800GS ก็เล่นได้นะ แต่หน่วง โครตๆ เพราะCPU หัวเดิยว ยังไม่รู้วิธีแก้ภาพหาย

Comment

ท่านใดรู้บอกด้วยนะครับ

Comment

เห้นบางคนก็ได้เฟรมเรสขึ้นบางคนก็ไม่ได้แล้วแต่บุญแต่กรรมครับ

Comment

ผทว่าเพราะมันยังไม่ใช่ตัวเต็มด้วยแหละครับ มานั่งดูอีกทีี อ้าว!ยังเป็น beta ต่อท้ายอยู่เลยสงสัยต้องรอตัว whql อาจจะหายก็ได้ (มั้ง)

Comment

ผมลง 180.84 ยังต้องกลับไปใช้ 178.13 เลย.... ตอนใช้ 180.84 ผมว่าเท็กเจอร์มันขึ้นช้านะ

Comment

Working...
                            X