Announcement

Collapse
No announcement yet.

abit NF-M2 nViewใครเคยใช้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• abit NF-M2 nViewใครเคยใช้บ้างครับ

abit NF-M2 nViewใครเคยใช้บ้างครับ มันเลือก แรมไหมครับ
    ท่ีร้าน sav+++ เข้าแนะนำให้ใช้ GILLนะครับ แต่มันแพง
    ใช้แรมบ้านๆ ได้ไหม พวก rox pqi kingston อะไรแบบนี้
    ขอบคุณครับ

abit,geil มันเจ้าเดียวกันก็ต้องแนะนำเป็นเรื่องธรรมดา

ตอบคำถาม ลองดูคู่มือบอร์ดครับ

Comment

เหอะ บอรืดยังไม่เข้าเมืองไทยเรยอ่า

Comment

บอรดมีโชวอยู่ในตู้แล้วนะครับ วันนี้ผมไปยืนถามมา เห็นมันครบดี
        sound vga ieee มีไป์(เขาเรียกอย่างนี้หรือเปล่า)ด้วย สวยดีครับ

Comment

รอวันที่21ของเข้าครับ ผมยืมบอร์ด nf-m2s มาใช้แทนเดียววันมาเอาไปเปลี่ยนครับ เดวเอาผลมาให้ดู แรมผม CS XMS2
          Last edited by eXzato; 13 Feb 2007, 21:27:05.

Comment

Working...
          X