Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800gtx+ ซื้อตอนนี้คุ้มไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แต่ 650w icute เอาไหวใช่ไหม

Comment

ผมว่ารออีก2เดือนครับมันจะมีตัวใหม่ออกมา

Comment

9800GX2 นี่ซื้อได้จากไหนอ่ะตะเอง

Comment

Originally posted by bigchang View Post
          ผมว่ารออีก2เดือนครับมันจะมีตัวใหม่ออกมา
          แล้วราคาล่ะครับ
          แพงกว่ามากไหม

Comment

Originally posted by momoari View Post
            9800GX2 นี่ซื้อได้จากไหนอ่ะตะเอง
            หาต่อจากคนในนี้ก็ได้....ราคาก็รุ้กันอยุ่...650w+ เอาอยู่....

Comment

ผมเพิ่งถอยมาน้ะตัวที่ไม่ได้ocมาจากโรงงาน ร้านTK 9800gtx+ 6400.

Comment

อยากไปซื้อแล้ว

- -

Comment

คุ้มไม่คุ้มอยู่ที่คนใช้ครับ

Comment

4870 1g ประทับใจผมมากถ้าเล่นเกมนะ 9800 gtx+ ผมว่ามันไม่ค่อยต่างจาก 8800 gt g92 เท่าไหร่ ความเห็นจากที่ได้สัมผัส - -

Comment

ผมสันทัดเขียวมากกว่า
                      ><

ถ้าซื้อมาแล้วต้องปรับอะไรอีกไหม
                      แบบว่าไม่เคยซื้อมาเปลี่ยนเลย

Comment

Originally posted by mashi View Post
                        4870 1g ประทับใจผมมากถ้าเล่นเกมนะ 9800 gtx+ ผมว่ามันไม่ค่อยต่างจาก 8800 gt g92 เท่าไหร่ ความเห็นจากที่ได้สัมผัส - -
                        แต่เท่าที่ผมลอง ลื่นกว่าพอควรนะครับ เปิดรายละเอียดสูงๆ + Resolusion สูงๆ รู้สึกได้เลย ว่า frame rate ดร๊อปลงน้อยกว่าครับ

Comment

Working...
                        X