Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอามาให้ติชม อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอามาให้ติชม อิอิ

...
    Attached Files
    Last edited by >!eNg_*; 10 Dec 2008, 10:47:40.

สวยครับ จัดสายเนียนเลย สวยกว่าของผมอีก อิอิ

Comment

สวยครับ..แต่เมื่อไรเปลี่ยนเคสอะ..หุๆชุดเทพก็เอาให้เทพหมดสิครับ อิๆ

Comment

สวยมากครับ

เครื่องฟิตดีจัง

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post
          สวยครับ จัดสายเนียนเลย สวยกว่าของผมอีก อิอิ
          ขอบคุณค้าบๆ อิอิ

Originally posted by sc View Post
          สวยครับ..แต่เมื่อไรเปลี่ยนเคสอะ..หุๆชุดเทพก็เอาให้เทพหมดสิครับ อิๆ
          คิดอยู่เหมือนกัน แต่ที่ไม่ซื้อเคสดีๆเพราะเอาเงินมาลงชุดน้ามหมด แล้วก้อถ้าเอามาต้องตัดแน่ๆ กลัวไม่คุ้มเวลาขาย
          อิอิ

Originally posted by momotaro2u View Post
          สวยมากครับ

เครื่องฟิตดีจัง
          สตาร์ทติดง่าย อิอิ
          Last edited by >!eNg_*; 10 Dec 2008, 22:55:50.

Comment

สวยมากๆเลยครับ

น่าจะมีรูปตอนเปิดเครื่องด้วยนะครับ อิอิ

Comment

สวยดีครับ ดูแล้วสบายตา จัดสายได้แจ่มเลยย

Comment

สวยงามๆ ของผมอยากใส่หม้อน้ำ 3 ตอนมั่งจังแต่เสียดายเคส ไม่อยากเจาะน้องโนบิ
                เลยใส่ได้แค่ตอนเดียว

Comment

ไม่อยากบอกเลย ว่า...........................สวยมากๆครับขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

Comment

ไม่อยากติ ชมอย่างเดียวได้มั้ยครับ สวยดีครับ ดูลงตัวดี

Comment

โอ เสร็จแล้วๆ สวยครับท่านเก้ง ของผมคงต้องรอหลังปีใหม่อะครับ ตอนนี้แกลบแต่ต้นเดือนเลยครับ

Comment

Originally posted by FDS View Post
                        สวยมากๆเลยครับ

น่าจะมีรูปตอนเปิดเครื่องด้วยนะครับ อิอิ
                        ไว้อีกซักพักจะเอามาอัพให้ติชม อิอิ

Originally posted by rial_kung View Post
                        สวยดีครับ ดูแล้วสบายตา จัดสายได้แจ่มเลยย
                        ขอบคุณค้าบ

Originally posted by rts20d View Post
                        สวยงามๆ ของผมอยากใส่หม้อน้ำ 3 ตอนมั่งจังแต่เสียดายเคส ไม่อยากเจาะน้องโนบิ
                        เลยใส่ได้แค่ตอนเดียว
                        นี้แหละคือเหตุผลที่ไม่อยากซื้อเคสใหม่ อิอิ

Originally posted by pungpond999 View Post
                        ไม่อยากบอกเลย ว่า...........................สวยมากๆครับขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
                        ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ มือใหม่ อิอิ

Originally posted by Salapao2000 View Post
                        ไม่อยากติ ชมอย่างเดียวได้มั้ยครับ สวยดีครับ ดูลงตัวดี
                        ขอบคุณค้าบๆ

Originally posted by dukdikza View Post
                        โอ เสร็จแล้วๆ สวยครับท่านเก้ง ของผมคงต้องรอหลังปีใหม่อะครับ ตอนนี้แกลบแต่ต้นเดือนเลยครับ
                        ไวๆหละ อิอิ จะรอชมนะท่านติก

Comment

สวยงามมากๆครับ

Comment

สวยงามคับท่านเก้ง อิอิ เหงแท้งค์แล้วอยากได้สวยดี ก็เลยทำเองดีกว่า 555 จำของ Switech เอามาเป็นแบบ(เอาอะคริลิคเหลือๆมาทำ) แต่ของผมว่าจะทำให้ใหญ่กว่าหน่อย แล้วก็ว่าจะลองเอาปั้มน้ำ มอโซค์มาโมใส่ ไม่รู้เวิร์คป่าว ลองดูก่อนแล้วเด๋วมาบอกข่าวคร้าบ อิอิ

Comment

Originally posted by pik_1_2 View Post
                              สวยงามมากๆครับ
                              ขอบคุณค้าบๆ

Originally posted by aek_hikaru View Post
                              สวยงามคับท่านเก้ง อิอิ เหงแท้งค์แล้วอยากได้สวยดี ก็เลยทำเองดีกว่า 555 จำของ Switech เอามาเป็นแบบ(เอาอะคริลิคเหลือๆมาทำ) แต่ของผมว่าจะทำให้ใหญ่กว่าหน่อย แล้วก็ว่าจะลองเอาปั้มน้ำ มอโซค์มาโมใส่ ไม่รู้เวิร์คป่าว ลองดูก่อนแล้วเด๋วมาบอกข่าวคร้าบ อิอิ
                              เสร็จเมื่อไหร่เอามาให้ชมด้วยเด้อท่านเอก อิอิ

Comment

Working...
                              X