Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ..ต้องการดับร้อน 8800GT เอาแบบไม่มีเสียง..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ..ต้องการดับร้อน 8800GT เอาแบบไม่มีเสียง..

อยากได้ซิงค์ดับร้อน 8800GT ไม่ชอบพัดลมเพราะมันเสียงดัง กะจะใช้พัดลมจากเคส cm690 เป่าด้านข้างแทน แนะนำหน่อยครับ..ราคาไม่เกิน 1000 พอไหวมัยครับ.. แนะนำเวปของร้านด้วยก็ดีครับ.. อยู่ต่างจังหวัด.. แต่ถ้าจะแนะนำพัดลมเพิ่มแต่ต้องการแบบเสียงเบานะครับ..ก็ได้.. งบรวมเบ็ดเสร็จไม่เกิน 1500 ฿
    Last edited by Pepzy; 10 Dec 2008, 13:13:35.

ปรับรอบ 100%
    เปิดฝาเคส
    เอาพัดลมตั้งโต๊ะเป่าจ่อๆ
    เปลี่ยนซิงค์ VGA
    เปิดแอร์ (ติด)

Comment

A/C Accelero S1 rev.2 ครับ 990 บาท tkcom สวนตัวผมใช้ Accelero Twin Turbo

Comment

Comment

Originally posted by artyeg View Post
          A/C Accelero S1 rev.2 ครับ 990 บาท tkcom สวนตัวผมใช้ Accelero Twin Turbo
          Originally posted by artyeg View Post
          ผมเองก็เล็งตัวนี้อยู่เหมือนกาน มีใครเคยใช้ตัวนี้บ้างครับ..กับซิงค์เดิมต่างกันเยอะป่าวครับ..

Comment

Working...
          X