Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนเล่น gta 4 สนุกถึงขนาดน่าซื้อมาเก็บมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนเล่น gta 4 สนุกถึงขนาดน่าซื้อมาเก็บมั้ยครับ

คือผมว่าจะฝากคนซื้อส่งมาครับ แต่ช่วงเดือนนี้กว่าจะส่งมาถึงคงเป็นเดือน
    ผมเคยฝากซื้อ gta3, vice city แบบกล่องเล็กกะ san andreas
    version แรกที่ใช้ hot coffee ได้ ทุกวันนี้ยังเล่นอยู่เลยครับ
    ซื้อเก็บให้ครบหรือว่าโหลดบิทดีครับ ขอถามคนเคยเล่น online ว่าสนุกรึเปล่า

สเป็คนี้พอเล่นได้มั้ยครับ ปรับต่ำสุดก็ได้
    hd3870
    e6300
    ram 3gb

กระต่ายพันธุ์ไหนครับ น่ารักดี รูปอ่ะครับ
    อิอิ
    ซื้อเลยครับ น่าสะสม

Comment

ถ้ามีแผ่นแท้ขายในไทยผมก็ซื้อแล้วอ่ะ ปกก็สวย น่าเก็บสะสมมากๆ

Comment

ผมซื้อแล้วครับ

แต่เล่น save เก่าต่อไม่ได้ ต้องเล่นใหม่หมด -*-
        เซ็งมาก ยังไม่ได้ลอง online เลย...อืมม

Comment

อยากเก็บของแท้อ่ะนะ แต่ไม่มีขายเนี่ยดิ Importก็แพงเกิ๊น - -

Comment

โหลดเอา เว็ปบิท 13-14Gb เองงง

Comment

ความมัน ความสนุกมันเข้าขั้นตำนานไปแล้วครับจะภาคไหนก็เถอะ แต่ภาคนี้มีปัญหาเรื่องกราฟฟิคอยู่ คอยดูว่าจะมีแพทแก้ไหม

Comment

ใครลองสั่งทาง ebay มั่งครับ

Comment

ถ้าในไทยขายก็ซื้อแน่นอน ก็อย่างที่คุณTunza!บอกปกมันสวย
                  น่าสะสมส่วนแผ่นทิ้ง ลายเซ็นต์ จขกท น่าจะเป็นหนูมากกว่านะ

Comment

Rockstar

Blizzard

2 ค่ายนี้ เคยทำให้แฟนเกมผิดหวังเหรอครับ

ซื้อแท้ทุกเกมไปเลย

Comment

นอกเรื่อง : กระต่ายอะไรครับน่ะ เห็นแล้วมันมือ

Comment

เกมสนุกครับ เครื่องแบบท่านเล่นได้ไม่สะดุดหรอก ถ้าหาได้ก็ซื้อแผ่นแท้ไปเลยครับ

ปล. ตอนนี้ที่ผมมีให้Pre Orderแล้ว แผ่นละเกือบๆ2000 (ทีแรกนึกว่าจะ3000 เหมือนของXbox360) แต่ผมเพิ่งซื้อรองเท้าใหม่ไป สรุป.... อดครับ นึกว่าจะได้มีGame for Windows Live แผ่นแท้เอาไว้เล่นผ่านWindows Live Networkแล้วเชียว

Comment

คุ้มซื้อเลยครับ

เสกเมืองได้สุดยอดที่สุด ณ ตอนนี้แล้วล่ะครับ

Comment

Originally posted by คุณขึ้นมาอาบแดดเหรอ View Post
                            สเป็คนี้พอเล่นได้มั้ยครับ ปรับต่ำสุดก็ได้
                            hd3870
                            e6300
                            ram 3gb
                            ปรับให้สุดปเลยดีกว่า

Comment

ตอนเล่น online เป็นยังไงครับ
                              ใครเคยช่วยเล่าให้ฟังหน่อย
                              ผมต้องรอไปอีกเกือบเดือน
                              ช่วงนี้ high season ของส่งช้ามาก T^T

Comment

Working...
                              X