Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกการ์ดจอให้หน่อยครับ อยากอัพ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือกการ์ดจอให้หน่อยครับ อยากอัพ

ช่วยเลือกการ์ดจอสำหรับแมค เท่ห์แจ่มๆให้หน่อยครับ
    ขอดูหนังชัด+เล่นเกมแจ่มๆ
    แล้วก็ ขอการ์ดจอ ที่มันซิ้ง+พัดลม สวยๆด้วยนะครับ !!!!

มีรุ่นไหนแนะนำมั่งครับ
    ขอเป็นอย่างต่ำ 8800 ค่าย nVidia

รบกวนด้วยครับ งบไม่เกิน 5000บาทครับ
    สโลแกนคือ สวย+เย็น+แรง 55+

8800GT ตามความสะดวกกระเป๋าสตางค์เลยคัย ความสวยงามเลือกเอาเองตามชอบ
    9800GT "--------------------------------------------" บวกตังค์อีกนิดได้ 9800GTX+

ขอให้เป็นชิพ G92

Comment

มีตังค์เยอะ ก็ 8800GT งบน้อยหน่อย ก็ HD2600 อันหลังนี่ ใส่ใน MAC G5 เลย

Comment

ขอถามหน่อยครับ เพื่อนผมมันหิ้วแมคมาจากอเมริกา มันอยากจะใส่การ์จอต้องทำยังไงอ่ะครับ 8800gt นี่ราคาเท่าไหร่ครับ แล้วเรื่องประกันจะหมดรึเปล่าครับ มีที่ไหน่ใส่ให้ได้บ้าง หรือใส่เองก็ได้ ผมก็รู้แค่ pc พวก macbook notebook ไม่เอาอ่าวเลย

Comment

8800 นี่หายากแล้วครับ ของจะหมดแล้ว เซรงง

Comment

Working...
          X