Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเมาส์ งบไม่เกิน 500 หน่อยจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเมาส์ งบไม่เกิน 500 หน่อยจ้า

อยากได้แบบถนัดๆ มือหน่อย ไม่เล็กเกินไป ใช้เล่นเกมส์เป็นหลักจ้าาาาา

หรือเพื่อนๆ ใช้แบบไหนอยู่ ลองเอามาโชว์ให้ดูบ้างครับ

แนะนำ logitech กับ a4tech ครับ ทนไม้ทนมือดีครับ

Comment

Dell ขอรับ เป็น Laser ปรับได้สูงสุด 1,600 dpi
      ราคาราวๆนี้ล่ะ ผมใช้อยู่ สั่งจากห้อง it market

ไม่ได้เป็นหน้าม้านะ แต่ใช้อยู่ ของเค้าดีจริงๆ ถูกด้วย

Comment

Logitech ก็ดีนะ ตัวสีดำๆ เคยใช้อยู่ ถูกและดี

Comment

ผมใช้เจ้านี่คับ Oker L7-55 แต่ข้างบนเป็นสีเงิน ปรับได้ 3 ระดับ 500-1000-2000 DPI แต่เป็น Optical นะคับ 200 มั้ง อิอิ (เน้นถูกอ่ะ)

Comment

มีรูปๆ เอามาโชว์กันบ้างมั้ยครับ เวลาไปซื้อจะได้ซื้อถูก อิอิ

Comment

microsoft

Comment

A4Tech ก็ดีนะ ผมใช้อยู่ แต่มันเกินงบนิดนึงรู้สึกจะ600นิดๆ

Comment

microsoft ตัวละ 400 กว่าๆก็ทนดีครับ นิ่ม เทสมาแล้ว ตกฟาดพื่นหลายรอบ แต่ไม่เป็นไร หุหุ

Comment

Working...
                  X