Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้asus g1 g2แล้วขอบจอแตกมั้งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้asus g1 g2แล้วขอบจอแตกมั้งคับ

ผมใช้g2 แล้วขอมจอแตกคับ หลุดออกมาเลย แล้วแตกตอนอยู่ในกระเป๋าด้วย เปิดมางง เศษที่หลุดอยู่ในกระเป๋า แตกได้ไงว้า เซง แล้วมันจะเอาไปให้เค้าเปลี่ยนกรอบได้ม่ะคับ

กำจริงท่าน สงสัยเป็นเคสเเรกเลยมั้งนิ

เปลี่ยนกรอบน่าจะได้ เเต่ไม่รู้กี่ตัง

ติดต่อ0ดูท่าน

Comment

เป็นเหมือนผมเลยท่าน เป็นเพราะกระเป๋าท่าน นั้นแหละ คิดว่านะ เพราะน้ำหนักของตัวเครื่องหนักด้วย แล้วก้อกระเป๋าด้านล่างอ่ะ อาจจะไม่มี ฟองน้ำ หรือมีแบบ บาง ๆ ครับ ผมเปลี่ยนกระเป๋าใหม่ล่ะไม่เป็นครับ แล้วตอนนี้ยังไม่มีเวลาไปแคลมเลยอ่ะ อิอิอิ เพราะต้องทำงานทุกวัน และก้อเรียนอยู่ที่สิงค์โปร ด้วยครับพี่น้อง

Comment

เหมือน Asus เค้าจะมีปัญหาเรื่องที่ไม่ค่อยพ้นรอบๆฝาปิด NB อยู่ประจำๆเลยนะครับ หุๆ

Comment

หนักเลยท่าน

Comment

ต้องกระแทกอะไรซักอย่างล่ะคับถึงแตกได้ ข้างในก็มีซอฟเคสรองนิงับไม่น่าแตกได้ ถ้าแตกน่าจะเป็นด้านบนใช่มั้ยคับเพราะส่วนนั้นมันโพล่ออกมานิดนึ่ง เรื่องเปลี่ยนลองถามศูนย์เลยงับ

Comment

ช่ายคับพี่น้องท่าน แตกด้านบน หลุกออกมาตรงสามเหลี่ยมเลยท่าน เซงเยย

Comment

จริงๆปกติแล้วมันไม่หลุดง่ายๆมั้งออกจะแข็งแรง ท่านน่าะเอาไปกระแทกไรมาก็เป็นได้ "- -

ลองติดต่อศุนย์น่าจะเปลี่ยนได้นะครับ

Comment

ของพี่ผมก็เปน สงสัยเปนจุดเสียของรุ่นนี้หรือป่าว

Comment

ขอมคุณทุกความคิดเหนคับพี่น้องท่าน

Comment

Working...
                    X