Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสปกผมนี้ปรับยังไงดีครับ GTA4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสปกผมนี้ปรับยังไงดีครับ GTA4

E2180@3.2GHz
    DDR800 2G
    3850/256MB

ปรับยังไงดีครับ เล่นเท่าไรก็ไม่ลื่น ถนนก็ขาดๆหายๆ ต่ำสุดๆก็แ้ล้วไม่ลื่นเลย

ผมเล่นที่ RES1360*768 นะ

มีทางรอดมั่งมั้ยครับ

เป็นที่เกมงับ เทพแค่ไหนก็กระตุกอ่ะ

Comment

ของผมไม่กระตุก แต่หน่วงสุด (ftp 10-20) 55+

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
        เป็นที่เกมงับ เทพแค่ไหนก็กระตุกอ่ะ
        อ้าว ซะงั้น

นึกว่าเป็นที่การ์ดจอซะอีก เกือบจะได้โละไปเล่น 9800GTX+ ซะแว้ว

Comment

เกมส์ปราบเซียนจริงๆ หิหิหิ
          ปล. ยังไม่มีตัวเกมส์ เอิ๊ก ๆๆๆ

Comment

ลง Catalyst 8.12 beta ครับ ลื่นขึ้นแน่

Comment

Working...
            X