Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีคับเข้าLeft 4 Deadแล้วจอดับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีคับเข้าLeft 4 Deadแล้วจอดับ

ผมลงเกมLeft 4 Deadมาได้สัก2วัน
    แรกๆเล่นๆแล้วเด้งออกเอง
    แต่วันนี้เข้าเกมแล้วจอดำเลย
    ทำไงดีคับช่วยที
    ผมใช้ GF 9600 GT

ตรง advance option กดเปิด multicore rendering ไว้รึเปล่าครับ

Comment

Originally posted by Radondetyen View Post
      ตรง advance option กดเปิด multicore rendering ไว้รึเปล่าครับ
      รู้สึกว่าผมจะไม่ได้เข้าไปปรับไรมันนะคับ
      เพราะเคยเล่นได้อยู่แต่จะมีอาการเด้งออกเองบ้าง
      แต่ตอนนี้เข้าไม่ได้เลย

Comment

Working...
      X