Announcement

Collapse
No announcement yet.

8.12 ทําไมทํากับผมเช่นนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8.12 ทําไมทํากับผมเช่นนี้

ดูตามรูปเลย 8.12 beta ยังเป็นเลย ประสาอะไรกับ 8.12 ใหม่ๆๆๆ สงสัยโดนตัดหางปล่อยวัดแล้วมั้งเนี่ย สุดท้ายกับไปคบ 8.11 beta ดีกว่า
    Sapphire 2900PRO@XT 512MB 512BIT DDR3
    เดิมๆๆวิ่ง 743/828 พอลงไปปุ๊บเหลือ 510/511

มาแล้วเหรอไวดีจัง

Comment

8.11 น่าจะดีกว่ามั้งครับ ผมก็ใช้ยู๋...........

Comment

8.12 มาตัวเต็มแล้วคับ
        http://game.amd.com/us-en/drivers_ca...=xp/radeonx-xp

Comment

Originally posted by tagot View Post
          8.12 มาตัวเต็มแล้วคับ
          http://game.amd.com/us-en/drivers_ca...=xp/radeonx-xp
          ผมโหลดตัวเต็มมาเลยครับ ก็ยังเป็นเหมือนตัวเบต้าอีก

Comment

rivatunerเหรอครับ มันรองรับแค่ 8.11 นี่ครับ cccใหม่เกินไป ต้องรอrivaอัพเดทอีกที
            ลากใน ati overdrive ดีกว่ามั้ยครับ

Comment

Catalyst 8.12 performance improvements

http://forums.vr-zone.com/showthread.php?t=364264

Comment

ต้องรอแป๊บครับ 8.12 มันเพิ่งจะออกมาเองนะครับ

อีกไม่กี่วันเดี๋ยว rivatuner ก็ตามทัน (นี่เพิ่งจะออก 2.20 เพื่อ 8.11 ไปไม่นานนี้เองนะ ผมว่า ati อับเวอร์ชั่นเร็วมากครับ โปรแกรมเสริมอื่นๆ บางทีตามม่ะทัน)

Comment

Originally posted by Ittipol02 View Post
                  rivatunerเหรอครับ มันรองรับแค่ 8.11 นี่ครับ cccใหม่เกินไป ต้องรอrivaอัพเดทอีกที
                  ลากใน ati overdrive ดีกว่ามั้ยครับ
                  ผมไม่ใช้ CCC ครับ โหลดไดรเวอร์เพียวๆๆๆเลย

Comment

2900XT ของท่าน ยี่ห้อ อาไรคับ

Comment

Originally posted by merlix View Post
                      2900XT ของท่าน ยี่ห้อ อาไรคับ
                      ตามที่ลงไว้ข้างบน

Comment

แฟลช bios vga กล้ามั้ยคับ อิอิ

Comment

Originally posted by merlix View Post
                          แฟลช bios vga กล้ามั้ยคับ อิอิ
                          ไม่กล้าครับ อิอิอิอิอิอิ

Comment

ลงแล้ว จอเปงสีขาวๆ ไม่มีสีเลยคับเหมือนเข้า safe mode ทำไงดีคับ ผมเลยต้องกลับไปใช้ตัว 8.9ต่อถึงไ ม่มีปัญหา-*- HD4850

Comment

เอ ... ของผมลง 8.12 ตั้งแต่เมื่อคืน ลองเล่นเกม ดูหนัง ได้ตามปกติทุกอย่างนะครับ
                              ลองดู GPU-Z ก็ปกติทุกอย่าง ดูที่ core mem ก็เต็มตามปกติ

ตอนนี้ก็ใช้ Riva + ccc ของ 8.12 ได้ตามปกติเหมือนกันครับ ( ปรับรอบพัดลม )

ป.ล. EAH3650TOP นา ._.V

Comment

Working...
                              X