Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA IV เกี่ยวกับการขับรถ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA IV เกี่ยวกับการขับรถ

GTA IV เกี่ยวกับการขับรถ

ถามหน่อยครับท่านโดนไล่จับกันบ้างไหมเวลาที่ นัดเพื่อนไปกินเหล้าแล้วออกมาจากร้านพอเข้าไปขับรถ ออกตัวไปสักพัก โอ้แม่เจ้าตำรวจมานรู้ว่าเรา เมาแล้วขับ สุดยอด
    ท่านๆเคยกันบ้างไหม

อ้อแล้วบัตรเอทีเอ็ม เราทำได้ไหม
    ปล.หาเรื่องคุย

ขับรถเมาตำรวจก็ไล่จิครับ =w= ตู้เอทีเอ็ม มีไว้ให้คนมากดแล้วเราก็เอาปืนไปจ่อ ตังจะตกบานเลยครับ หุหุ ผมทำอยู่ได้มาเพียบเลย

Comment

เมาแล้ว เรียกแท๊กซี่ กลับบ้านครับ สวัสดิภาพ
      ลองเมาเดินเป๋ แล้ว เดินไปหา สาวๆ ที่เดินผ่านสิครับ
      อิอิ มือไม้ พันกันนัวเลย อีสาวก็พยายามปัดเราออกก แต่เรา ล้มพิงเลยครับ

Comment

ชอบอย่างเดียวในภาคนี้เวลามีโทรมาหานั่งในรถฟังวิทยุ สังเกตุจะมีเสียงคลื่นกวนด้วย

Comment

โดนไล่ แต่ไม่เคยโดนจับครับ ^^ เคยแต่ขับรถอยู่ดีๆก็ปีนฟุตบาทละก็ลอยละลิ่วเลย รถเละ แต่คนไม่เป็นไร ออกมาวิ่งหนี ไปขโมยรถชาวบ้านต่อ หุหุ

Comment

Originally posted by eliwodkung View Post
            ขับรถเมาตำรวจก็ไล่จิครับ =w= ตู้เอทีเอ็ม มีไว้ให้คนมากดแล้วเราก็เอาปืนไปจ่อ ตังจะตกบานเลยครับ หุหุ ผมทำอยู่ได้มาเพียบเลย
            ต้องลอง

Comment

ชอบตอนขับรถยนต์แล้วเปิดเพลง แล้วพอลงรถยังได้ยินเพลงอยู่อ่ะ สมจริงสุดๆ หุหุ

Comment

Originally posted by eliwodkung View Post
                ชอบตอนขับรถยนต์แล้วเปิดเพลง แล้วพอลงรถยังได้ยินเพลงอยู่อ่ะ สมจริงสุดๆ หุหุ
                ดับเครื่องรถเพลงก็เงียบนี่ครับ

ว่าแต่ตำรวจภาคนี้หนีง๊ายง่ายเนอะ ว่ามั้ยครับ

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
                  ดับเครื่องรถเพลงก็เงียบนี่ครับ

ว่าแต่ตำรวจภาคนี้หนีง๊ายง่ายเนอะ ว่ามั้ยครับ
                  ตำรวจก็หนีง่ายทุกภาคเเหละครับ
                  ยิ่ง san นี่จิ๊บๆเลย ง่ายมาก

Comment

ภาคนี้หนีง่ายจริงครับ แต่ตอนนั้นเล่น4ดาววิ่งจนตายหารถไม่เจอซักคันมีแต่รถตำรวจไล่ - - มอไซต์คู่ใจดันพังซะอีก

Comment

ชอบหาสาวๆๆๆพาไปอึบคับ อิอิ

Comment

ลองแอบเข้าไปใน สนามบิน จะมีรถ ยาวๆใหญ่ๆ ไปขับดูครับ แรงใช้ได้ ทนมากๆ โดนยิงจนบางระเบิดเหลือแต่แม๊ก ยังวิ่งได้ไม่ระเบิด ผมวิ่งวนใน สนามบิน เกือบๆ 10นาที ตร อื้อเลยมันระดมยิงก็ไม่ระเบิด แต่พอ ขับออกจากสนามบิน ระเบิดตูม......

ปล ทนมากๆ ยันม่า

Comment

Working...
                        X