Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้รู้ตอบด้วยนะครับ ประกัน HEC เครมที่ไหนได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนผู้รู้ตอบด้วยนะครับ ประกัน HEC เครมที่ไหนได้บ้างครับ

ของผม ใช้ VGA MSI 9600 GT ตัว (ไม่ใช่ตัวซิงค์แดงนะครับ เป็นตัว กล่องสีดำก่อนตัวใหม่ )
    พอเล่น เล่น อยู่เกมก้อเด้งซะยังนั้น (เกมส์ crysis ปรับ ไฮ หมดทุกอย่าง เล่นแล้วรู้สึกกระตุกนิด ๆ )
    แบบนี้ การ์ดมีปัญหาหรือป่าว เพราะว่า พอเปลี่ยนอีกตัว กลับเล่นได้ ลื่น ไม่กระตุก งง เลย
    ผมก้อเลยล้างเครื่องลงใหม่เพื่อความชัว สุดท้ายก้อเหมือนเดิม

สรุปคือไม่ลื่นเหมือนแต่ก่อนเลย ทั้ง ๆที่ก้อเล่น เกมส์เดิม สเปคก้อเหมือนเดิมไม่มีอะไรเปลี่ยน

ใครมีวิธีเช็คหรือมีวิธีทำให้หา ก้อรบกวนบอกด้วยนะครับผม

แล้วถ้าผมจะเครม ผมต้องไปเครมได้ที่ไหนบ้างครับ
    หรือถ้ามีเบอร์ ก้อรบกวนขอด้วยนะครับ
Working...
X