Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA4 เรื่องการปรับมุมภาพ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA4 เรื่องการปรับมุมภาพ

เวลาขับรถอะคับต้องคอยหมุนเมาล์ตามตลอดแล้วที่นี้ผมใช้จอยเล่น ใช้โปรแกรม JOYTOKEY เอาขับไปได้สักหน่อยตั้งมาหมุนเมาล์ตามรู้สึกรำคาณมากๆ

มีวิธีืที่ให้ภาพมันตามเราเลยได้ไหมคับ สำหรับคนที่ใช้จอยที่เกมส์ ซัฟพอต แล้วเวลาเอาจอยควบคุมภาพมันตามไหมคับหรือต้องใช้คันโยกโยกตามอยู่ดีคงลำบากน่าดู

โหลดได้ 30 เปอร์เองง่ะ

ดันให้ล่ะกัน.....งุงิ

Comment

ไม่รู้สิ ใช้คีย์บอร์ดเล่นง่ายกว่า

Comment

ปุ่ม V บนคีย์บอรด์

Comment

ใช่ปุ่มvหรอมันแค่ปรับระยะของการมองรถเราไม่ใช่หรอยังไงก้ต้องหมุนเมาส์ตาม?~

Comment

ที่ใช้เมาส์หมุนเพราะ ต้องเล็งปืนตอนยิงบนรถอ่ะครับ

Comment

Working...
            X