Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Point Blank บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Violent View Post
    ก็ดีกว่า ทุกเกมที่เคยเล่นๆ มาละ่ะน ไม่ชอบอย่างเดียว ตอนขว้างระเบิด ดีเลย์ นาน
    ต้องลองเป็น host ดูครับ ผมเคยเป็นรอบนึงขว้างระเบิดปุ๊ปออกจากมือเลย - - ไม่เข้าใจเหมือนกัน

ปล.ระเบิดแรงมากขว้างมาตรงตัวยังไม่ก็หนีไม่ทันถ้าไม่ใส่ฉายาเพิ่มความเร็วแล้วเปลี่ยนมีดวิ่งหนีเอา 55

Comment

มันมากครับ มีแต่พวกเทพๆๆ เก่งๆๆกันทั้งนั้น

Comment

- - ต้องโหลดมาลองมั่งและ

Comment

ใช่ วินโดล 7 เล่นมะได้ง่ะ แก้ไงครับเกมส์นี้ ขึ้นเออเร่อ เกมส์กาด ครับ

Comment

ดีกว่า SA SF แน่นอน ครับ

แต่สงสัยอย่างหนึ่งทำไมเลือดมันสีน้ำเงิน หรือเครื่องผมเป็นคนเดียว

Comment

ผมเล่นชอบใช้สไนแต่ดีกว่า sf cso sa ละ ภาพก็สวย ขอเงค้าดีจริงๆ

Comment

มันดีครับ รุสึกเหมือนยิงคนไม่ได้ยิงหุ่น เล่นบ่อยช่วงนี้
                เมื่อก่อนเล่น sf ยิงไม่ค่อยได้เลยเลิืกเล่น เล่นเกมนี้ยิงง่ายกว่าเยอะ

Comment

Working...
                X