Announcement

Collapse
No announcement yet.

ควรจะอัพไบออสของ GIGABYTE EP45-UD3R ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ควรจะอัพไบออสของ GIGABYTE EP45-UD3R ไหมครับ

ไม่ทราบว่าควรจะอัพไบออสจาก F3 เป็น F4 ไหมครับ

ถ้าไม่มีปัญหา มันใช้ดีอยู่ ไม่ต้องก็ได้

Comment

ผมว่าควรเพราะ ถ้าไบออสเก่าดีอยู่แล้วเค้าคงไม่ออกตัวใหม่มาให้โหลดให้วุ่นวายหรอก

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
        ถ้าไม่มีปัญหา มันใช้ดีอยู่ ไม่ต้องก็ได้
        ตามนั้น

Comment

แล้วถ้าไม่อัพเดทมันมีปัญหาอะไรเกี่ยวกับการเกิดบลูสกรีนไหม

บอร์ดผม
          AM2NF6G-VSTA ต้องอัพไหมครับ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
            คือผมไม่แน่ใจหนะสิครับ จะบอกว่าไม่มีปัญหาเลยก็พูดได้ไม่เต็มปาก แต่จะว่ามันมีปัญหาก็ไม่เชิงเพราะมันก็ไม่ได้แฮงค์บ่อยมาก

ปล1 ... กรณีแรกผมทดลองใช้ easytune6 แล้วปรับ C.I.A 2 ไปที่ระดับสูงสุด full throttle วินโดจะเดี้ยงไปเลยครับ แบบว่าเม้าขยับไม่ได้ คีย์บอดก็กดไม่ได้ ไม่ทราบว่าแบบนี้ปกติรึป่าวครับ ....

ปล2... กรณีที่2 ผมเอนโ้ค้ดวีดีโอการ์ตูน 1 ตอนจาก mp4-->avi แล้วก็ลงไปกินข้าว กลับขึ้นมาอีกทีเดี้ยงค้างไปแล้ว.... แต่ต่อมาผมก็เอนโค้ดการ์ตูน 5 ตอนรวดแล้วก็ปล่อยทิ้งไว้ผมก็นอน ตื่นมาดูผลงานตอนเช้าก็ปกติดี ..... ก็เลยไ่ม่รู้อันแรกที่เดี้ยงเพราะอะไรครับ
            Last edited by depend_ayu; 11 Dec 2008, 15:48:16.

Comment

ทำเป็น ไฟปลอดภัยก็น่าทำครับ

ทำไม่เป็น ไม่เคยทำ ไฟตกบ่อย ก็ไม่ควรทำ

Comment

Working...
              X