Announcement

Collapse
No announcement yet.

อีกไม่กี่อึดใจทุกท่านจะได้เห็นPentium d 820 Ram 1gb +GTA IV แว้วT_T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จิงดิ 18-20 ก้อเอาแล้วคับ เล่นได้แจ่มแล้ว
    ผม7%` แล้ว

Comment

Originally posted by visionnet View Post
      pentium d จะมาอะไรกับ pentium 4 55555555+
      ทำไมผมจะสู้ไม่ได้

ผมก็ 10 ก่า - 20 เหมือนกันหละ

Comment

Crisis ได้ fps ตั้ง 20 ก่า- 30 ก่า บงฉาก ถึง 40 -*-

Comment

ผมว่าเกมส์ Port มาห่วยจริงๆอ่ะปรับภาพต่ำแมร่งเฟรมเรตเหลือ 4
          แต่พอปรับ 1280*1024 medium high บ้างเฟรมเรตอยุ่ที่ 18-22 เวลาขับรถนะผมก้ว่าลื่นแต่ถ้าเล่นไปนานๆคงร้องจ๊ากแน่ๆ

Comment

ผม low หมด 800x600 1 ทุกอย่าง เฟรมเรทยัง 15-21 เลย เเต่จะมีตอนฝนตก เฟรมเรทตกไป 8-13 T_T

เเต่ก็เล่นไป 19% ล่ะ ^^"

Comment

สู้ๆครับ

Comment

-O- Oh Shit!!!!!!!! cpu OC 3.GHz

Comment

ผมใช้ Driver 180.84 รู้สึกมันก็ไม่แตกต่างไปจากเดิมคือตอนนี้ติดปัญหาตรงภาพขาดอ่ะครับเฟรมเรตก็อยู่ประมาณตามในภาพอ่ะครับ

Spec ผมก็ตาม Rep 1 เลยครับเกมส์มันปรับภาพมาให้เลยอ่ะครับรู้สึกสงสัยต้องไปอัพแรมเป็น 2GB เปลี่ยนเมนบอร์ดแล้วก็ CPU ล่ะไม่งั้นไม่ไหวเฟรมเรตน้อยไปคือถ้ามันเฉลี่ยนที่ 20+ ตลอดเล่นสบายๆแต่ถ้าต่ำ 18 นี่ชักจะเซ็งแต่ไม่เท่าปรับขาดนี่อ่าจิจะแก้ยังไงดีไอภาพขาดๆหายๆต้องใช้ Driver ตัวไหนดีครับ(ผมใช้ Crack winsp 2 ) นะใครใช้ driver ตัวไหนเล่น crack ตัวีน้ภาพไม่ขาดช่วยทีนะครับ

Comment

สู้ๆนะครับ...รอชมอยู่...ของผม Q9300/8800gt ยังวิ่งไม่เกิน 20 Fps. เรย...งุงิงุงิ

Comment

Working...
                    X