Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัยมานานแล้วครับซีพียูนี่มีของปลอมปล่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัยมานานแล้วครับซีพียูนี่มีของปลอมปล่าวครับ

เพราะส่วนใหญ่นี่อะไรที่มียี่ห้อคังๆมักมีของเลียนเเบบเสมอ แต่ซีพียูนี่ไม่เคยเห้นอ่ะ อยากรู้เฉยๆอ่ะครับ แต่ถ้ามีขาย ไอ้ผมก็คงม่ายเล่นด้วยอ่ะ

ไม่เคยเจอนะครับ แต่ไม่แน่จีนก็อบได้ทุกอย่าง

Comment

http://www.overclockzone.com/report/...ron/index.html

ลองดูนะ

Comment

ถ้าเจอก็เอามาดูกันบ้างนะครับ

Comment

เคยมีคับ นานแล้วด้วย AMDนี่โดนบ่อย

ตอนนี้ยังมีอยู่ไหม ไม่รู้เหมือนกัน

Comment

ไม่รู้เหมือนกันครับ แต่อย่าง Rep1 ว่านั้นแหละ
            พี่จีนก๊อปได้ทุกอย่างถ้าอยากจะก๊อป ขนาด F16 ของไตหวันลงจอดในจีนแค่ 23 นาที
            3 อาทิตย์ต่อมาพี่แกร่างพิมพ์เขียวได้เลย เอิ๊กๆ

ถ้าจำข่าวตอนที่เครื่องสอดแนม เอแวด ของไอ้กันต้องลงฉุกเฉินในจีน
            คำสั่งเดียวจากเพนตากอนคือถ้าจะออกจากเครื่องต้องทำลายทุกอย่างทิ้งก่อนก้าวขาออกจากเครื่อง
            Last edited by pann; 14 Feb 2007, 14:32:20.

Comment

ไม่เคยเจอครับถ้าเจอก็เซ็งเหมือนกัน

Comment

ถ้าก๊อบได้แล้วข้างในมันจะเหมือนเปล่าว

Comment

ม่ายมี... ถ้าใครเจอเอามาดูกันด้วย อยากเห็น...

Comment

Originally posted by PUSH THE TEMPO View Post
                    เคยมีคับ นานแล้วด้วย AMDนี่โดนบ่อย

ตอนนี้ยังมีอยู่ไหม ไม่รู้เหมือนกัน
                    รู้สึกว่าเขาจะเอารุ่นความเร็วต่ำไปคล๊อก.. แล้วก็ทำอะไรไม่รู้อีก 2-3อย่าง แล้วเอามาขายในราคาเท่าตัวที่แพงกว่า ไม่ได้เป็นของปลอม.. ในวงการ CPU ไม่เหมือนวงการอื่นๆครับ.. ของพวกนี้มันเป็นเรื่องของเทคโนระดับสูง ใครทำปลอมได้ก็สามารถผลิต ซีพียู. เป็นยี่ห้อของตัวเองได้เลย.. จริงๆแล้วการทำ ซีพียูยี่ห้อใหม่แบบใหม่น่าจะง่ายกว่าการทำปลอมนะครับ.. เพราะ ซีพียู. ที่ทำกันอยู่ตอนนี้ยังต้องไปซื้อลิขสิทธิ์เทคโนบางอย่างจากที่อื่น แล้วเอามาใช้กับ ซีพียู. ของตนเอง.. คือไม่ได้คิดเองแต่ไปซื้อมาทำเอง บางอย่างครับ..

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
                      โดนแบบนี้ผคงเซ็งชีวิตจัดเลย

Comment

Working...
                      X