Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น GTA IV กระตุกมากๆเลยครับ บอกการปรับให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เล่นใน PC แล้ว ผมผิดหวังกะภาพจริงๆ
    ผมไม่รู้ว่าภาพในคอลโซลเค้าเป็นยังไง แต่ภาพใน PC มันแตกมากๆ
    เหมือนเค้าปรับ Low มาให้ ทั้งที่ปรับสุดแล้ว

เล่นไปแปบนึงผมก็ลบเกมส์ออกไปแล้วครับ เปลืองพื้นที่ แต่เก็บ Save ไว้อยู่
    เดี๋ยววันไหนเบื่อๆค่อยเอาลงมาเล่นใหม่

Comment

เกมนี้ต้องการ cpu เยอะครับ

ทางที่ดีเล่น Phenom II ถึงจะลื่นครับ

Comment

ลองดูนี่ครับ พอเป็นแนวทาง

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=345085

ผมว่า CPU ต้องแรงไว้ก่อนครับ หลายหัวยิ่งดี แรมเยอะ ๆ ก็ดีครับ

สรุป เอาให้เยอะ ๆ ทั้งเครื่องเลยครับ เหอ ๆ

Comment

overclock cpu เลย

ของผม p4 3.06@4.0 fps 25

อยากลองล้าไปสัก 4.5 fps จะ 30 ไหมเน้อ

Comment

Originally posted by champdekwen View Post
            เล่นใน PC แล้ว ผมผิดหวังกะภาพจริงๆ
            ผมไม่รู้ว่าภาพในคอลโซลเค้าเป็นยังไง แต่ภาพใน PC มันแตกมากๆ
            เหมือนเค้าปรับ Low มาให้ ทั้งที่ปรับสุดแล้ว

เล่นไปแปบนึงผมก็ลบเกมส์ออกไปแล้วครับ เปลืองพื้นที่ แต่เก็บ Save ไว้อยู่
            เดี๋ยววันไหนเบื่อๆค่อยเอาลงมาเล่นใหม่
            ภาพในคอลโซลก็ไม่ได้สวยเท่าไหรครับ แต่ลื่นกว่าเยอะ

Comment

ปิด distance ให้หมด

Comment

Working...
              X