Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA IV เข้าได้บ้างไม่ได้บ้างครับ T_T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA IV เข้าได้บ้างไม่ได้บ้างครับ T_T

คือ ปกติ เวลาเข้าเกมส์ กด Play ใน RGSC น่ะครับ

พอเข้าเกมส์ ภาพปรับไปเป็นเต็มจอ แล้วมืดดำ อยู่อย่างนั้นอะครับ

แต่บางที พอเข้าเกมส์ ก็ภาพมืดแล้วมีตัวหนังสือขึ้น = ปกติ เล่นได้ ครับ

คือ งง ครับ ทำไม บางทีเข้าเล่นได้ แต่ทำไม บางที ค้างซะอย่างนั้นอะครับ

ใครทราบ ช่วยบอกทีครับ

ขอบคุณครับ

เครื่องผม Notebook F8SN ...37C ครับ T_T

บอกสเปคละเอียดหน่อยครับ เผื่อมีคนช่วยได้

Comment

core2duo 2.2 gh t7500
      ram 2 G
      hd 250
      vga 9500mGs

ช่วยด้วยคร้าบ

Comment

driver ?

Comment

เป็นเหมือนกันเลยครับ
          กดplayเข้าไปแล้วจอมืด บางครั้งก็เข้าได้

Comment

Working...
          X