Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำให้หน่อยครับ

ตอนนี้ผมมีเงินอยู่ 11000 บาท อยากจะอัพเกรดคอมตัวเก่าครับ คือของที่จะเปลี่ยนก้อมี mainboard- การ์ดจอ- powersupply ผมไช้cpu intel c2do e4600 2.4gz
    อยากจะขอความกรุณาช่วยเเนะนำให้ที เอาแบบที่เล่นเกมใหม่ๆได้ เเล้วดูหนังชัดๆ เเล้วอย่าให้เกินงบนะครับ มีอยู่เเค่นี้จริงๆ ขอบคุณครับ ยินดีรับฟังทุกคำแนะนำ

M/B ????????????????????????????????????????????????????

Ram เท่าไร ???????????????????????????????????????????????

Vga HIS HD4850 IceQ 4 512MB----6,150

psu ENERMAX 460----------2550

งบที่เหลือใส่แรมก็พอ

Comment

Working...
    X