Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนสอบถามพี่ๆในนี้หน่อยครับ Eacan400R

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนสอบถามพี่ๆในนี้หน่อยครับ Eacan400R

รบกวนสอบถามพี่ๆในนี้หน่อยครับ Eacan400R พอดีผมเพิ่งซื้อมาอยากจะหาซาวด์การ์ดซักรุ่น
    อยากปรึกษาพี่ๆว่าควรใชัของอะไร+ราคาประมาณเท่าไหร่ ขอบคุณมากครับ

ใช้รุ่นเดียวกันๆๆๆๆๆ แต่ผมงบน้อย เลยแต่งงาน กะ Audigy1 SB0090

ฟังเพลินๆๆๆๆๆ ดีครับ เสียงใส๊ใส

Comment

[QUOTE=marguy3412;5346471]ใช้รุ่นเดียวกันๆๆๆๆๆ แต่ผมงบน้อย เลยแต่งงาน กะ Audigy1 SB0090

ฟังเพลินๆๆๆๆๆ ดีครับ เสียงแล้าราคาประมานเท่าไหร่ครับ

Comment

ผมซื้อมือสองเขามา 1200.-

Comment

Working...
        X