Announcement

Collapse
No announcement yet.

รถถังนิวเคลียร์ใน CryENGINE2 Sandbox ของ crysis มันอยู่ตรงใหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รถถังนิวเคลียร์ใน CryENGINE2 Sandbox ของ crysis มันอยู่ตรงใหน

หาตั้งนานแล้วหาไม่เจอใครรู้มันอยู่ตรงใหนช่วยบอกที เจอแต่ปืน TAC มันยังแรงไม่สะใจ

Crysis War ริเปล่าครับ ถ้าใช้ต้องไปชื้อเอาที่ศูยน์เทคโนโลยีมันมีรถถังให้ชื้ออยู่คันนั้นเหลอะครับ

Comment

ภาคแรกครับ

Comment

นั่นจิ ผมก้ได้แต่เล่น TAC Gun อ่ะ

Comment

มันมีตั้งหลายที่เน้นหาคำว่า TAC บางอันมันจะไปอยู่ข้างหลังชื่อเเต่มันจะทีกระสุนเเค่สองนัด ให้กดเลข2
          ตรงเป้นพิมพ์เลขมันจะทำให้กระสุนไม่ลด เพิ่มได้ กด1 ให้อาวุธ+กระสุนเเละระเบิด

Last edited by sasmansh; 12 Dec 2008, 23:47:43.

Comment

เก็บปืนยังไงคับผมลองกดทุกปุ่มละมันมะได้ซักที ตัองกดปุ่มไหนช่วยบอกทีคับ

Comment

ขอบคุณมากๆครับเดี๋ยวจะหาดูอีกที

Comment

sandbox2 นี่เปิดใน vista ไม่ได้หรอครับเปิดแล้วมันไม่ติดอะครับ

Comment

ทำไมบางอันเลือกมาวางแล้วมันไม่ได้งับ มันเป็นรูปลูกศรแกน X Y Z เฉย ๆ ไม่เป็นรูปปืน

Comment

บางอันมันเก็บไม่ได้เเต่บาอันเก็บได้เเต่มองไม่เห็นต้องหาเอาเอง เช่นกล้องส่องทางไกลกับ กล้องมองกลางคืนเเละร่มชูชีพมันจะมองไม่เห็น

Comment

Working...
                    X