Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามความรู้ระหว่าง xfx8800gtx vs gigabyte8800gtxเอามีsliได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามความรู้ระหว่าง xfx8800gtx vs gigabyte8800gtxเอามีsliได้ไหม

สอบถามครับระหว่าง2ยี่ห้อนี้ความแรงรู้กันอยู่อยากทราบว่าเอามา sli กันได้ไหมและเวลาเล่นเกม
    2ยี่ห้อนี้ แสง สี ภาพฉาก แตกต่างกันไหมครับ ยี่ห้อนี้ gigabyte มันดีมั้ย สู้xfxไม่ได้ตรงใหน
    ช่วยทีครับ guru

รุ่นเดียวกันคนละยี่ห้อได้ชัวร์

Comment

น่าจะด้าย

Comment

ช่วยอีกทีครับตอบให้หมดทุกปัญหา ขอบที่เข้ามาให้ความรู้ครับ

Comment

มันชิพตัวเดียวกันนะงับ ไม่ต่างหรอก จะต่างนิดหาก Core Mem ไม่เท่ากัน

Comment

Working...
          X