Announcement

Collapse
No announcement yet.

socket 939 ใส่ 9800gtx+ ซึ่งเป็น Pci-e 2.0 ได้ใหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• socket 939 ใส่ 9800gtx+ ซึ่งเป็น Pci-e 2.0 ได้ใหมครับ

socket 939 ใส่ 9800gtx+ ซึ่งเป็น Pci-e 2.0 ได้ใหมครับ ต่างกันยังงัย กับ 1.0

AMD Athlon 3000+ 1.8@2.3 GHz
    a8n-sli deluxe s.939
    giel ddr400 2 gb (512*4)
    9800gtx+

พอจะเล่น crysis หรือเกมแนวนี้ใหม่ๆ ได้ใหม
    อ้อ 9800gtx+ ยังไม่ได้ซื้อครับ เพื่อนๆมีตัวไหนแนะนำที่คุ้มกว่านี้ไหม ช่วยหน่อยครับ ตอนนี้ใช้ ati x800xl อยู่ครับ

ได้

Comment

ได้ครับ...pci...

Comment

จัดไปเลยพี่ทิด

Comment

ลาก venice ให้ได้ 2.7G ก็ยังเล่นเกมไม่ค่อยเวริคเท่าไหร่ เดียวนี้เกมมันกิน 2 หัว

Comment

ได้ครับ เอาลายเซ็นยืนยันเลย -0-

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับผม

Comment

แต่จะเป็นแบบนี้
                เกิดอาการ คอ...

Comment

การ์ดใส่ได้ครับ
                  เเต่ CPU ไม่ไหวเเล้วสำหรับเกมส์ใหม่ๆครับ

Comment

thank you อีกครั้งครับ

Comment

สรุงง่ายๆ ใช้ได้ แต่ไม่คุ้มกับการเล่นเกมส์ใหม่ๆ เกมส์ใหม่ๆใช้cpu ประมวลผลมากๆ amd แถมหัวเดียว ดับอนาถ ยกเว้นเจอเกมส์ใหม่ๆที่มีอัตราส่วนการใช้การ์ดจอมากกว่าcpu ประมวลผล หากจะหวังเล่น gta iv หรือcrysis หรือเกมส์อะไรๆที่อลังการ อย่าอัพดีกว่าครับ ขายชุดเก่าค่อยๆซื้อมือสองc2d หรือ amd x2 รุ่นใหม่ๆใช้ดีกว่าครับ ตัวอย่างกระทู้เก่าๆห้องนี้เคยเห็น2-3คนมั้ง อัพมาแล้วก็โพสว่าไม่แรงไม่คุ้ม

Comment

Working...
                      X