Announcement

Collapse
No announcement yet.

++สอบถามการซื้อ Macbook ที่ U Store ค่ะ++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ++สอบถามการซื้อ Macbook ที่ U Store ค่ะ++

ตั้งใจจะไปซื้อวันอาทิตย์นี้แล้วค่ะ

ว่าจะซื้อตัว New Macbook ราคา 48900
    ทีนี้เห็นที่ U Sore ถูกว่าตั้ง 2000 แน่ะ

อยากทราบว่า ถ้าให้น้องที่รู้จักเค้ากำลังเรียนอยู่มธ.
    ไปซื้อเพื่อรับส่วนลด แต่เราอยากให้มันเป็นชื่อเราได้มั้ยคะ
    (แบบไปซื้อด้วยกัน)

กลัวว่าจะมีผลต่อการต่อประกันน่ะค่ะ
    เพราะกะจะไปซื้อประกัน apple care ที่ออสเตรเลียปีหน้า

อ้อ แล้ว U Store ของธรรมศาสตร์อยู่ตรงไหนคะ?

ขอบคุณค่ะ

เรื่องประกันไม่น่าจะมีปัญหาอยู่แล้วครับ
    ส่วนเรื่องสถานที่รอผู้รู้มาตอบอีกทีละกันครับ

Comment

เท่าที่ทราบมีทั้งที่ ธรรมศาสตร์ รังสิต กับที่ ท่าพระจันทร์ ครับ

Comment

เท่าที่รู้มีที่ ม.ธรรมศาสตร์รังสิต+ท่าพระจันทร์ ม.รังสิต

ปล.ถ้าสนใจรุ่น2.4ราคาพิเศษบอกได้ครับรับรองว่าราคาโดนแน่ใจนอน พอดีมีคนช่วยให้ฝากขายครับ

อ๋อลืมบอกไปประกันเดิน มกราปีหน้าครับ^^

Comment

ขายเท่าไรหรอครับรุ่น 2.4 สนใจนะ อิอิ

Comment

ตอบทางpmแล้วครับ

Comment

ขอบคุณครับ สงสัยคงต้องหลัง 21 อะครับ แหะ ตังมะพอ

Comment

แฮะ ๆ
                เรา ก็ ชื่อ ที่ ยู ส โตร์ อ่ะ คับ!
                ต้อง เอา บัตร นัก ศึก ษา พร้อม สำ เนา อะ ไร อีก นิด หน่อย ไป ให้ ทาง ร้าน ดู
                แล้ว เค้า ก็ ออก ใบ ให้ ไป เอา ที่ ศูนย์ อ่ะ !

(เรา ซื้อ ที่ วิด ลัย อ่ะ)

Comment

Originally posted by jOobzPote View Post
                  แฮะ ๆ
                  เรา ก็ ชื่อ ที่ ยู ส โตร์ อ่ะ คับ!
                  ต้อง เอา บัตร นัก ศึก ษา พร้อม สำ เนา อะ ไร อีก นิด หน่อย ไป ให้ ทาง ร้าน ดู
                  แล้ว เค้า ก็ ออก ใบ ให้ ไป เอา ที่ ศูนย์ อ่ะ !

(เรา ซื้อ ที่ วิด ลัย อ่ะ)
                  อ้าว เรานึกว่าที่ U Store มีเครื่องขายเลยซะอีก
                  ยังไงก็ขอบคุณนะคะ

Comment

ต้องเป็นนักศึกษาของมหาลัยที่มีร้านเท่านั้นหรือเปล่าครับ

Comment

Originally posted by tongov74 View Post
                      เท่าที่รู้มีที่ ม.ธรรมศาสตร์รังสิต+ท่าพระจันทร์ ม.รังสิต

ปล.ถ้าสนใจรุ่น2.4ราคาพิเศษบอกได้ครับรับรองว่าราคาโดนแน่ใจนอน พอดีมีคนช่วยให้ฝากขายครับ

อ๋อลืมบอกไปประกันเดิน มกราปีหน้าครับ^^
                      ต้องครับ พี่แกะมาใช้แล้วล่ะครับ ฮ่าๆ

แบก NMBP แล้วขัดใจ จะใช้ MBA ก็ติดขัด เลยจัดมันทั้ง Macbook alu MBP alu เลย

Comment

Working...
                      X