overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 22

Thread: ลาก่อน gta IV ไม่ไหว

OverclockZone Member

Default ลาก่อน gta IV ไม่ไหว

หลังจากทนเล่นมาสักพักก็ปวดหัวนิดๆไม่เท่าไหร่แต่เจอปัญหา Texture ไปนี่จบเลยขาดๆหายๆทำให้เซ็งและเครียดเลยคิดว่าจะเก็บตัวเกมส์ไว้ก่อนไว้เดียวพร้อมเมื่อไหร่ค่อยเล่นตอนนี้ก็เลยตั้งใจรอ Saint Row 2 ล่ะ

OverclockZone Member pab6533's Avatar

ผมคงเร็วๆนี้ล้ะครับ เริ่มมึนๆกับอาการ นี้แล้วไว้ีอีก สามปี ค่อยมาเล่น

OverclockZone Member narubhet's Avatar

Saint Row2 นี่ ภาพแจ่มป่ะครับ แล้วมานออนไลน์หรือออฟไลน์อ่า -*-

OverclockZone Member 645ci's Avatar

ผมเล่นใน Xbox360 แล้ว บอกตรงๆครับ GTA IV มีอะไรที่หน้าค้นหามากกว่าเยอะครับ

OverclockZone Member XP_armor's Avatar
    ผมมาซ่อมแอร์ครับ

ลองสู้กับปัญหาดู สิครับ

Nvidia ลองลง Driver 180.48 ดูสิครับ แล้วหา Crack ที่ Workๆ ดู น่ะครับ

แต่อย่างว่าแหละ เกมส์ มันกินกำลังโหดเกิน นะ เล่น ยังไงๆ ก็หน่วง

OverclockZone Member Rider_za's Avatar

รอsave 100% ก่อน ขี้เกียจทำภาระกิจ 555+

OverclockZone Member sutlore's Avatar

Quote Originally Posted by Rider_za View Post
    รอsave 100% ก่อน ขี้เกียจทำภาระกิจ 555+
    ลองเอา save ที่เปิดแผนที่มาใช้รึยังอ่ะครับ ผมใช้ไม่ได้อ่ะ

OverclockZone Member peeman's Avatar

รอ Patch ดีๆ ที่ทาง rockstar แก้ออกมา อีกที ถ้าไม่ได้ ก็ลบและ ไม่ง้อ

OverclockZone Member hidetuyen's Avatar

เก็บไว้เล่นปีหน้าหรืออีก2ปีหน้าก็ยังไม่สายครับ เกมนี้ นานแรมปีถึงจะออกภาคใหม่สนุกทุกภาคอ่ะ1-4เนิย

ผมเป็นคนนึงที่คอมไม่ไหวเหมือนกัน รอไว้คอมแรงกว่านี้ค่อยเล่น อิอิ

กระทู้นี่นานแล้วนะนี่ยังขุดกันได้อีกT_T ไงผมก็ยังไม่ตัดใจหรอกไว้เปลี่ยนเครื่องค่อยกลับมาเล่นก็ได้ปาณนั้นคงได้ patch มาแก้แล้ว

OverclockZone Member runnerkob's Avatar

ลองสู้กับปัญหาดู สิครับ

Nvidia ลองลง Driver 180.48 ดูสิครับ แล้วหา Crack ที่ Workๆ ดู น่ะครับ

แต่อย่างว่าแหละ เกมส์ มันกินกำลังโหดเกิน นะ เล่น ยังไงๆ ก็หน่วง
    ใช่ครับผม ผมก็ทำทุกทางเหมือนกัน ทั้งลงวินโด้ แก้ไอ อัพแพทตัวใหม่นี่แจ่มครับ OC VGAได้ด้วย ตอนนี้ลื่นกว่าเดิมเยอะเลยครับ ก่อนหน้านี้ก็ทนเอาอ่ะครับ อืดๆ แต่ตอนนี้หนืดตอนมีรถอยู่ในฉากเยอะกับหมอกลงฝนตกเท่านั้น ก่อนหน้านี้กระตุกเลยอ่ะครับ มองในแง่ดีสิ มันจะเป็นเกมส์ที่ให้เราจดจำไปอีกนานดีนะเพราะไม่ใช่แค่ลงเส็จแล้วเล่นได้ง่ายๆ อะไรที่ได้มาง่าย ก็จะไม่เห็นค่าของมันสิ อิอิ

OverclockZone Member rockykong's Avatar

เห็นด้วยเรปบนคับ

OverclockZone Member ballmakoto's Avatar

เล่นเรื่อยๆ ครับ ขับรถไล่ชนคนเล่น ซื้อสาวบริการ แล้วฆ่าทิ้ง ว่างๆจะมาเล่นเนื้อเรื่องต่อ 5 5 5

OverclockZone Member popmanstory's Avatar
    ไนบาซ่า เจียงฮาย

ผมเล่นก็ไม่เคยมีปันหาน่ะครับ

OverclockZone Member Picasso's Avatar

รอ เเพท ตัวใหม่คับ อิอิ

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

โธ่......ไม่น่าทิ้งกันเลย เกมดีๆแบบนี้นานๆจะมีให้เล่นนะครับ...........อิอิ

Quote Originally Posted by armyman View Post
    โธ่......ไม่น่าทิ้งกันเลย เกมดีๆแบบนี้นานๆจะมีให้เล่นนะครับ...........อิอิ

แห่มท่านไว้เปลี่ยน RAM CPU ก่อนล่ะกันตอนนี้มันเก่าแล้ว CPU มันไปดึงเฟรมเรตของการ์ดจอหมด

OverclockZone Member gorilaze's Avatar

ผมก็ลาก่อนเหมือนกัน

หลังสอบเจอกัน อิอิ

Quote Originally Posted by nongnis View Post
    หลังจากทนเล่นมาสักพักก็ปวดหัวนิดๆไม่เท่าไหร่แต่เจอปัญหา Texture ไปนี่จบเลยขาดๆหายๆทำให้เซ็งและเครียดเลยคิดว่าจะเก็บตัวเกมส์ไว้ก่อนไว้เดียวพร้อมเมื่อไหร่ค่อยเล่นตอนนี้ก็เลยตั้งใจรอ Saint Row 2 ล่ะ
    งั้นก็ขอให้โชคดีเจอเกมส์ในฝันแล้วกันครับ

ส่วนตัวผมก็เจอปัญาเหมือนกันแต่ผมไม่เซงไม่เครียดครับเล่นเอามันส์ ถ้าเล่นแล้วเซงหรือเครียดอย่างท่านก็อย่าไปเล่นเลยครับ ท่านทำถูกแล้ว

OverclockZone Member Yakuza_ขาลีบ's Avatar
    เฮือนข่อยยู่สกล

ผมก็ขอบายคับ ก็เพราะคุณโสหล่อนไม่ยอมถอดเลย อิอิ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks