Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใส่แรม DDR2 2 Gb บัส 800 กะ แรม 256 บัส 677 คู่กัน จะดีไหมครับ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใส่แรม DDR2 2 Gb บัส 800 กะ แรม 256 บัส 677 คู่กัน จะดีไหมครับ??

ใส่แรม DDR2 2 Gb บัส 800 กะ แรม 256 บัส 677 คู่กัน จะดีไหมครับ??

คือ ตอนนี้ใ่ส่ 2 Gb แต่ยังเหลื่อแรม 256 บัส 677 กะ 533 อยู่ๆๆๆอย่างละตัว

ไมู่้รู้จะใส่แรมเพิ่ม คู่กัน จะดีไหม เลยมาทามความคิดเห็นผู้รู้ให้ช่วยวิจารย์ให้ทีครับ อิอิ

-------------ขอบคุณล่วงหน้าครับๆๆๆๆ---------

ใส่ด้วยกันได้ไหม.........ได้ ทำงานได้ด้วย

แต่......ไม่ค่อยเสถียรเท่าที่ควร

หา800มาใส่เพิ่มดีกว่า

Comment

หาบัสเท่ากันใ่ส่ดีกว่าครับ เพราะตัวบัสมากจะโดนตัวที่บัสต่ำสุดถ่วงอยู่ จะวิ่งเท่าตัวบัสต่ำสุดครับ

Comment

ไม่ต้องใส่ครับ ถ้าใส่ไปมันจะวิ่งแค่ 533 ช้ากว่าเดิมอีก 2gb 800 แค่นี้เครื่องก็ใช้ไม่หมดแล้วครับ

Comment

..ขอบใจครับ

ไม่ใส่เพิ่มแล้วๆๆ

ให้ฝุ่นเกาะดีก่าๆๆๆ 555+

Comment

Working...
          X