Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยนซิ้งค์กับพัดลมได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยนซิ้งค์กับพัดลมได้ไหมครับ

จะเปลี่ยนซิ้งกับพัดลม P4 2.6 c เป็นพัดลมแบบที่เป็นของ precott เห็นซิ้งค์สวยดีและตรงหน้าสัมผัสเป็นทองแดงด้วย

ได้ครับสบายมาก เพิ่งรู้น่ะครับว่ามี 2.6C ด้วย ยังไง จขกท มายืนยันด้วย เพราะผมเคยแต่ 2.4 2.8 3.0

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
      ได้ครับสบายมาก เพิ่งรู้น่ะครับว่ามี 2.6C ด้วย ยังไง จขกท มายืนยันด้วย เพราะผมเคยแต่ 2.4 2.8 3.0
      ขอบคุณมากครับที่เข้ามาช่วยตอบ ยืนยันครับว่ามีตอนนี้ก้อใช้ตัวนี้อยู่ ยืนยันตามรูปครับ

Comment

ผมก็เพิ่งเห็นนะเนี่ยว่า 478 มี 2.6ด้วย เก๋าดี

Comment

Working...
        X