Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูทีว่า เครื่องผมร้อนไหมครับ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูทีว่า เครื่องผมร้อนไหมครับ??

ผมตรวจด้วย Everest 2006 ได้ดีงนี้
    M/B P5B 40-48 องศา
    CPU E6300 @ 2.1 GHz 38-44 องศา
    GPU winfast 7600GS 67-75 องศา(ยังไม่ทัน oc เลยนะ) เคยขึ้นถึง 80 ด้วย
    H/D 43-48 องศา
    นี่เป็นอูณหภูมิตอนเปิดเครื่องแล้วประมาณ 10 นาทีนะครับ และห้องนี้ไม่มีแอร์น่ะครับเปิดแต่พัดลม 3 ตัวรอบห้อง
    Last edited by Dekslam; 14 Feb 2007, 19:55:06.

ปกติ ไม่มีอะไร

Comment

ก็ปรกติดีหนิ

Comment

ok

Comment

เอานิ้วจับดูร้อนเป่า

Comment

Originally posted by romeo View Post
            เอานิ้วจับดูร้อนเป่า
            ปกติท่านเล่นนิ้วเลยหรอครับ ประสาทสัมผัสละเอียดสุดยอดแท้ๆ
            VGA นี่ปกติมันร้อนงี้ตลอดเลยหรอครับ งั้นมันไม่ควรเกินเท่าไรล่ะครับ(เดี๋ยวจะ oc แล้ว)

Comment

เย็นจังเลย

Comment

Working...
              X