Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS M3A79-T Deluxe หาชื้อที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS M3A79-T Deluxe หาชื้อที่ไหนครับ

พอดีผมอยู่ต่างจังหวัดแล้วอยากได้บอดตัวนี้มากๆไม่ทราบว่าจะชื้อได้ที่ไหนเพราะดูตามเว็บ พวก jib tk jedi ก็ไม่เจอเลยครับ หรือว่าเขาเลิกผลิตแล้วเหรอ

compu & more ชั้น 4 โล้ด..

Comment

ผมก็สนใจรุ่นนี้อยู่นะครับ แต่ไม่รู้ราคาเท่าไหร่ ใครรู้บอกที

Comment

เจ็ดพันกว่าบาท

Comment

ลองเช็คที่ร้าน TKcom ดูครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

รึถ้าไปเซียร์ได้ลองดูที่ JIB HI END ชั้น 3 ครับ เห็นมีวางอยู่

Comment

บอร์ดแปลกๆน่าจะไปส่องที่Comp&Moreนะครับ น่าจะมี เคยเห็นแว้บๆ

Comment

Working...
                X