Announcement

Collapse
No announcement yet.

Prince of Persia ผ่านยังไงอะครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Prince of Persia ผ่านยังไงอะครับ?

ขอบคุณค้าบ

ติดตรงนี้เหมือนกันครับ อยากรู้เมือนกันครับ

Comment

อ๊ากกกกกก โดนสปอย

Comment

รู้แล้วครับวิ่งฟัน เอริก้าเลยครับมีอยู่ 6 ตัวพอเราฟันจะเหลืออยู่ 3 ตัวแล้วก็กระโดดลงจากหอคอยแล้วเอริก้าจะมาช่วยเราครับ

Comment

ชอบตรงนี้มากเลยน่ะประมาณว่าทดสอบใจตัวเอกเองว่าเชื่อมั่นในตัวเจ้าหญิงขนาดไหน ตอนจบแบบโอ้ยสุดๆไปเลยอ่ะอยากรู้ว่าจะมีภาคต่อมั้ย

Comment

Originally posted by shoompon View Post
            ชอบตรงนี้มากเลยน่ะประมาณว่าทดสอบใจตัวเอกเองว่าเชื่อมั่นในตัวเจ้าหญิงขนาดไหน ตอนจบแบบโอ้ยสุดๆไปเลยอ่ะอยากรู้ว่าจะมีภาคต่อมั้ย
            ตามนี้

Comment

ผมติดตรงที่ให้เลือก map อะมันเป็ฯเพราะแคร็กป่าว งงไปหมดเลย ตรงเลือกmap ตอนแรกเลย อะมันเลือกแล้วไม่ไปไหนค้างหน้านั้นเลย

Comment

เกมนี้มันใช้แคร๊กด้วยเหรอครับ ผมลงก็เล่นได้เลยไม่ต้องแคร๊กนี่ครับ

Comment

Working...
                X