Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือครับNFS UNDERCOVER มีปัญหาระหว่างการติดตั้งครับไปเปลี่ยนแผ่นมาก็ไม่หาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือครับNFS UNDERCOVER มีปัญหาระหว่างการติดตั้งครับไปเปลี่ยนแผ่นมาก็ไม่หาย

อยากเล่นมากครับช่วยที่มันเป็นที่อะไรครับลองทั้งเครื่อง อินเทล , เอเอ็มดี และก็เป็นเหมือนกันอะครับ
    รูปจ้า
    Last edited by soundmax; 13 Dec 2008, 15:03:56.

เอารุปมาให้ดูหน่อยอจะได้ช่วยได้

Comment

ลองลบ temp files ดูหรือยังครับ?
      มีอยู่หลายที่นะ ลบออกให้เกลี้ยงแล้วลองลงใหม่

Comment

Originally posted by jackson View Post
        เอารุปมาให้ดูหน่อยอจะได้ช่วยได้
        อัฟรูปแล้วครับ

Comment

ไม่มีคนช่วยเราได้เลยหรอ*-*

Comment

เหมือนกันเลยวุ้ย ผมงง เลย โหลดไม่แมร่งเลย ง่ายดิ 55555555

เปงแบบนี้ใครรู้ช่วยด้วย

Comment

แผ่นปลอมป่าวครับ?

Comment

โหลดใหม่ครับ ไฟล์มันเสีย หรือเปลี่ยนแผ่น

Comment

Working...
                X