Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดมาทีคับบอร์ดของDFI P45คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดมาทีคับบอร์ดของDFI P45คับ

จัดมาทีคับบอร์ดของDFI P45คับ
    ผมไม่รู้มันมีตัวไหนบ้างงบมีอยู่3,500เกินได้นิดหน่อยมีตัวไหนแนะนำมั้งคับ
    ถ้างบมันไม่พอก้อลดมาเป็น DFI P35 ก้อได้คับจะจับคู่กับ
    CPU:Intel Q6600
    VGA:Powercolor HD4870
    คับตามนี้จักมาทีเน้นเล่นเกมแล้วก้อหัด Clock ปัยด้วยคับ ไงขอรู้ด้วยนะครับ

บอร์ดเทพ ซะด้วย

ไอ่เราก็ไม่มีความรู้ด้วยสิ(ไม่มีตังเล่น)

รอเทพ DFI ครับ

Edit : นั่นสินะครับ แต่ละตัว 4 หลัก
    Last edited by genesisko; 13 Dec 2008, 18:18:28.

Comment

มือ2 ลูกเดียว

Comment

Working...
      X