Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus EEE Pc 900 จอดำปื๊ดนึง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus EEE Pc 900 จอดำปื๊ดนึง

คือว่า ผมเอาไปโรงเรียน กำลังจะเก้บใส่ซองมันนั้นแหละ แล้วมีพี่คนนึงวิ่งมาชน มันตกกับพื้น

จอมันมีแทบดำๆ อยู่ตรง จะซ่อมเท่าไหร่ครับ ยังอยู่ในประักัน เด๋ววันหลังจะถ่ายรูปมาให้ดูนะครับ

มีรอยไหมครับ ถ้าไม่มีรอยก็ส่งเคลมเลยครับ แต่อย่าบอกว่าทำร่วงนะ เดี๋ยวเคลมไม่ได้

Comment

มันก็มีรอย เหมือนรอยถลอกอะึครับนิดๆหน่อย เด๋วถ่ายรูปมาให้ดู ก่อนหน้านั้น จอก็มี Dead Pixel อยู่แล้ว แต่ไม่ว่างเอาไปจัดการอะครับ

Comment

รอยนิดหน่อยคงไม่เป็นไรครับ บอกเขาแค่ว่าอยู่ดีๆมันก็เป็นครับ

Comment

เด๋วว่างๆจะเอาให้ร้านดูนะครับ

Comment

ครับโชคดีครับ

Comment

Working...
            X