Announcement

Collapse
No announcement yet.

3DMark06 คะแนนต่ำไปไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

^
    ^
    เมพ ขิงๆ (ยืม CPU มาเล่น GTA 4 หน่อย ท่าทางจะลื่นปรื๊ดดดดด)

Comment

ของผม E4500 กับ EAH3870 ยังได้มากกว่านี้เลยครับ คะเเนนะ CPU ผมได้ 18XX เหมือนกัน เเบบไม่ Clock เดิมๆที่2.2G

Comment

คุณ unix ใช้sig 5MB ใหญ่ไปหน่อยนะครับ
        Last edited by Ittipol02; 14 Dec 2008, 19:24:26. Reason: แก้ตัวสะกด

Comment

ของผมได้แค่นี้เหมือนกัน CPU ลาก เกิน 2.7 ขึ้นไป เล่นเกมส์ไปสักพัก
          จอฟ้า และก็รีเอง คงเข็น CPU มันไปได้แค่นี้หละ

Comment

ปกติเปล่าลองมั้ง
            Attached Files

Comment

ผมก็ได้เท่านี้ เป้นที่ cpu หรือครับ

[IMG][/IMG]

Comment

แล้วของผมปกติป่าวท่าน 4800+ @3.1 3850 @ 825/925
                Attached Files

Comment

เปลี่ยน CPU เป็น 6000+ ผมว่าน่าจะเวิร์ค

Comment

เหมือนกันครับ Q6600 2.4 GHz แบบเดิมๆ กับ 9800GTX+ ของผมก็ได้ไม่ถึงหนึ่งหมื่น
                    แต่แค่นี้ก็พอใจคับ ไม่ได้เน้นตัวเลข

Comment

Originally posted by X_zeed View Post
                      เหมือนกันครับ Q6600 2.4 GHz แบบเดิมๆ กับ 9800GTX+ ของผมก็ได้ไม่ถึงหนึ่งหมื่น
                      แต่แค่นี้ก็พอใจคับ ไม่ได้เน้นตัวเลข
                      เสียของอ่า อิอิ

Comment

Originally posted by unix View Post
                        ตัวนี้ปล่าวพี่ อิอิอิ

Comment

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
                          ตัวนี้ปล่าวพี่ อิอิอิ
                          ถูกต้อง

Comment

Working...
                          X