Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดGIGABYTE MA78GM-S2Hตัวนี้เป็นไงมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดGIGABYTE MA78GM-S2Hตัวนี้เป็นไงมั่งครับ

อยากทราบว่ามีใครใช้บอร์ดตัวนี้กันมั่ง ครับ

ได้ยินว่าsoundมันไม่ดีจริงเหรอครับ

กะจะซื้อพรุ่งนี้ไม่ทราบว่าดีรึป่าวครับ

แนะนำ MA78GM-DS2H ครับ ราคาเท่ากัน สเปคแทบเหมือนกัน ต่างกันนิดหน่อย แต่แจ๋มกว่า ใหม่กว่า สดกว่า อิอิ

MA78GM-S2H ตัวนี้ผมใช้อยู่ MA78GM-DS2H ตัวนี้ผมเพิ่งประกอบให้พี่สาวผมไปเมื่อสองอาทิตย์ที่แล้ว

Comment

Working...
    X