Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ ร้าน JIB ร้าน HI-END ที่เซียร์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เข้าไปจนเค้าจะเบื่อหน้าผมละ

Comment

Originally posted by maitalk View Post
      ความเห็นส่วนตัวนะครับ ผมว่าของเค้าแพงประมาณ 5-10% เมือเทียบกับ advice อ่ะ jib ผมเลิกซื้อของที่นั่นไปนานแล้ว
      แต่สินค้าadviceมีปัญหาเยอะครับเคยซื้อramมาเสียไปเคลมเป็นเดือนกว่าจะได้ แถมสินค้าก็แปลกๆ ram kingston สติคเกอร์ไม่เหมือนเจ้าอื่น มาเช็คใน cpu z ไม่ระบุผู้ผลิตวันเดือนปี

Comment

เห็นด้วยซื้อ his 4850 turbo ที่นั่นเหมือนกัน บริการดี พูดเพราะมากๆ ยังงี้ต้องชม ครับ!

Comment

ดีจริงครับ จะไปสอยของที่นั่นเหมือนกัน

Comment

อยู่ที่เซียร์รังสิต ข้างๆร้านไอติมป่ะ

Comment

Originally posted by post2shop View Post
              อยู่ที่เซียร์รังสิต ข้างๆร้านไอติมป่ะ
              ขึ้นไปอีกชั้นนึงครับ
              Last edited by kgb99; 15 Dec 2008, 17:18:00.

Comment

Working...
              X