Announcement

Collapse
No announcement yet.

รูที่เสียบหลังการ์ดจออ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รูที่เสียบหลังการ์ดจออ่ะครับ

คือว่าใน เวป JIB บอกว่า

512/EN-8800GT(G) ASUS PCI-E DDR3 Core:600/Mem:1800 256Bit DVI+HDCP 3-Y 4,100

ตรง DVI+HDCP คือรูที่เสียบหลังการ์ดจอป่ะครับ แล้ว มันจะมีรูสีนำเงินๆ ธรรมดามั้ยครับ

จอผมรุ่นเก่าละ กลัวใช้ไม่ได้อ่ะครับผม

อ้อแล้วบอร์ดผม ใช้การ์ดจอตัวนี้ได้ใช่ป่ะครับผม
    แล้ว 8800GT นี่ จะอยู่ได้อีกนานป่ะครับ ประมาณกี่ปีอ่ะครับ

88GT ผมว่าอีกไม่นานนะครับ
    เรื่องรูหลังการ์ดจอไม่ต้องกลัวครับมันจะมีหัวแปลงให้มาในกล่อง

Comment

88 ยังอยู่อีกนานครับ แรงเท่า 4830 9800GT อ่ะแหละ ตอนนี้ก็ปรับสุดได้ทุกเกมส์ ทำไมจะไม่นาน

Comment

ไม่แพง แรงนาน

Comment

ซีรีย์ เทพ

Comment

ไม่ต้องห่วงเรื่อง DVI หรอกครับเพราะในกล่องจะมีหัวเเปลงเป็น D-SUB มาให้ครับ

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
              ไม่ต้องห่วงเรื่อง DVI หรอกครับเพราะในกล่องจะมีหัวเเปลงเป็น D-SUB มาให้ครับ
              ถูกต้อง ! (ตอบแบบรุนแรง)

Comment

เรื่องนานไม่นานอยู่ที่ท่านใช้ล่ะครับ แต่ส่วนตัวความแรงมันอยู่อีกนาน

Comment

นานจ้า เกมใหม่ๆเล่นได้สบายๆ

Comment

ทนกิเลส ตัวเองได้นานแต่ไหน อิอิ

Comment

นานอยู่แล้ว อิอิ

Comment

อยู่อีกนานสิ 10 ปีก็ยังไหว ถ้ามันไม่พังอ่ะ
                        S3 Trio 64V+ ของผม 11 ปีแล้วยังใช้ได้อยู่เลยเนี่ย

ตอบไม่ตรงประเด็น อิอิ

Comment

Working...
                        X