Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่วนเลยครับ !! ลงแพทอัพเดต GTA IV แล้วเสียงในเกมหายไปเลย มีแต่เสียงวิทยุ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด่วนเลยครับ !! ลงแพทอัพเดต GTA IV แล้วเสียงในเกมหายไปเลย มีแต่เสียงวิทยุ

ทำไงอ่ะครับ อย่างงี้ ซวยเลย ลบแพทยังไง อ่ะครับ -*-

มีวิธีแก้ไหม ไม่อยากลงเกมใหม่เลย ลบแพทยังไง ไม่น่าเลยยยยยย

ช่วยทีครับบบ

คิดถูกละครับ ที่ผมยังไม่ลง Patch

Comment

ถ้าลงเกมส์ใหม่ แล้วใช้ save เก่าได้รึปล่าวครับ

Comment

ประกาศครับ ได้แล้วครับบบ เพียงท่าน ทำการกอป Crack ไปทับใหม่นะครับ ได้เลย

ผมรู้สึกว่า ทำไมปรับ Low มันหนืดๆ
        แต่ไมปรับ High แล้วไม่หนืดเลยอ่ะคับ จะมีก็นานๆที ผมปรับ หลอดๆ ต่ำอ่ะ ภาพสวยเล่นสนุกดีครับ

แจ่มๆๆๆๆๆ

เดี๋ยวจะกอปภาพมาให้ดูนะครับ FPS ผมเล่นอยู่ที่ประมาณ 20ต้นๆ เองเหอๆๆ เครื่องมันอ่อน

Comment

เข้าเกมตอนแรกผมก็เป็นครับคิดว่าซ่วยแล้วตูสงสัยต้องลงใหม่แต่ลองเข้าดูอีกทีเสียงมาเฉยเลยงงอยู่่เหมือนกันครับ --*

Comment

มีเวปอัพรูปสกุล .bmp ไหมครับ -*- อยากจะอัพมาให้ดู ตอนนี้พอใจกับภาพที่ได้ในเกมมาก (ถึงแม้จะเน่าสำหรับคนอื่นๆ แต่เครื่องผมได้แค่นี้ เล่นอย่างมีความสุข อิอิ)

ขอเวปหน่อยงับ -*- ออัพรูป.bmp

Comment

Originally posted by narubhet View Post
              มีเวปอัพรูปสกุล .bmp ไหมครับ -*- อยากจะอัพมาให้ดู ตอนนี้พอใจกับภาพที่ได้ในเกมมาก (ถึงแม้จะเน่าสำหรับคนอื่นๆ แต่เครื่องผมได้แค่นี้ เล่นอย่างมีความสุข อิอิ)

ขอเวปหน่อยงับ -*- ออัพรูป.bmp
              เซฟเป็นjpgก่อนสิครับแล้วค่อยอัพ

Comment

Originally posted by kenqji View Post
                เซฟเป็นjpgก่อนสิครับแล้วค่อยอัพ
                ใช้ โปรแกรม FRAP กด F10 มันเซฟเป็น .bmp กดเปลี่ยนสกุลเองพออัพก็ไม่ได้อยู่ดี อิอิ

ไว้เดวอัพได้เดวเอามาลง 55
                Last edited by narubhet; 13 Dec 2008, 23:30:01.

Comment

วิธีคือ เอาไฟล์รูปของคุณที่ capture มา เเล้วมาเปิดด้วย โปรแกรมpaintครับ เเล้วเลือกsave as เลือกสกุลไฟล์เป้น JPEG หรือ JPG น่ะครับ เเล้วจาอัพได้ครับ

Comment

Originally posted by gigamack View Post
                    วิธีคือ เอาไฟล์รูปของคุณที่ capture มา เเล้วมาเปิดด้วย โปรแกรมpaintครับ เเล้วเลือกsave as เลือกสกุลไฟล์เป้น JPEG หรือ JPG น่ะครับ เเล้วจาอัพได้ครับ
                    โอวขอบคุณครับ ผมมันอ่อน

Comment

Originally posted by narubhet View Post
                      โอวขอบคุณครับ ผมมันอ่อน

ไม่อ่อนหรอกเค้าเรียกว่าไม่รู้ต่างหากเมื่อก่อนผมก็เป็นเดียวอยู่ไปนานๆก็เป็นเอง^_^

Comment

ของผมง่ายๆเลยนะกด Print Scrn แล้วกดPaste ในโปรแกรม Paint แล้วตอนเซพเลือกนามสกุลเอา - -

Comment

ใช้ acdsee เปิด convert ไฟล์ก็ได้ครับ ถ้าคุณลงไว้นะ

Comment

ลงแล้วเล่นได้ปรกติดูsmoothขึ้นเยอะใช้ยาของRazor เซฟเดิมก็ไม่มีปัญหาเพราะอัพแค่แพช

Comment

โชวรูปหน่อยครับ อิอิ อัพแพทแล้วผมรู้สึกว่าดีกว่าเดิม
                              สำหรับผมนะ -*-

http://www.parpern.com/upload/show.p...nCiS6cAzYMglI3

http://www.parpern.com/upload/show.p...BAecp2w5TUGltf

ทำให้รูปมันโชวเลยทำไงอ่ะครับ จะได้ไม่ต้องมากดลิงค์เพื่อดูรูป -*- (มือใหม่ มากๆครับ)

ผมเล่นได้แค่นี้พอใจแล้วครับ มีความสุช

Comment

Working...
                              X