Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่อบูสเข้าวินโดว์ไม่ได้รอบ 2 คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่อบูสเข้าวินโดว์ไม่ได้รอบ 2 คับ

ผมเลือก Safe Mode แล้วนะ แล้วมันก็รันเรื่อยๆ 3 ชั่วโมงแล้วตอนนี้ผมก็นั่งดูอยู่ ไม่รู้เมื่อไหร่มันจะเสร็จคับ..หรือว่ามีปัญหาที่ฮาร์ดดิสเสียมั้ย..เพราะผมลองลงวินโดว์ใหม่ มันบูสอะไรเรียบร้อย พอถึงหน้าจอ coppy file ต่าง มันก็จะรีสตาร์ดแบบนี้ไปเรื่อยๆ..
    ..ช่วยแนะนำหน่อยคำ..

ความอดทนสูงจริง ๆ นะครับนั่งดูมันเข้า 3 ชม.กว่าเลยหรอครับ

ลองเอาเเรมออกมาทำความสะอาดดูครับนะน่าจะเป็นที่เเรมครับ เเละสายเเพรหรือสาย sATA
    ถ้าไม่หายลองเอาไปเสียบเครื่องอื่นเเล้วตรวจสอบดูครับ

Comment

Working...
    X