Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด940รุ่นไหนบ้างที่สามารถCrossFireได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด940รุ่นไหนบ้างที่สามารถCrossFireได้

คืมผมจะลองมาเล่นAMDครับแต่อยากได้บอร์ด
    ที่สามารถCrossFireได้รคาไม่เกิน3000อะครับ
    หรือเกินได้นิดๆอะครับ
    Last edited by tanawat01; 14 Dec 2008, 09:13:07.

msi k9a2 cf 2800

Comment

ผมมี Asus M2N-E SLI ขายถูกๆ สนมั๊ยครับ PM มานะครับ
      เผื่อท่านเปลี่ยนใจ มาเล่น SLI แทน อิ อิ

Comment

X16 ปะครับ สนใจเหมือนกัน

Comment

M2A32-MVP เก่าแต่เก๋า

Comment

ga-ma790x-ds4 ราคาแค่ 4070 ที่ร้าน JIB

Comment

940 หรือ AM2 ยังไงกันแน่ ถ้า 940 ไม่มีหรอก CF มันยังใช้ AGP อยู่เลย

Comment

ดูดีๆ Socket 940 ไม่ใช่ AM2 นะครับ

อันนี้หมายถึง AM2 ที่เป็น Athlon X2 ปัจจุบันใช่มั้ย

Comment

Working...
                X