Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำพัดลมCPUให้ผมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by IX View Post
    ที่เจไดครับ มีทั้งคู่เลย
    อืม ขอบคุณครับเดี๋ยวจ่าเก็นกะตังไปถอยมาไส่ซะหน่อยแล้ว

Comment

Originally posted by IX View Post
      มีครับอยู่ตรงกลางเลย
      รบกวนอีกนิดนึงครับ พัดลมเคส 12 mm มียี่ห้ออะไรมั้งอะครับที่ดีดีหน่อย ผมซื้อที่เดอะมอ ตัว 90 เอง กลัวจะพังเร็ว วันนี้จะเข้ามาตอบกระทู้เราไหมหนอ?

Comment

Originally posted by sophon View Post
        ขอบคุณครับซื้อที่ไหนหรอครับ
        ่ำjedi cool ครับ พันทิพย์

Comment

ผมว่า ทูนิค 120 ดีที่สุดครับ เพื่มอีกสักนิด แต่สวย บาดใจ ยิ่งใหญ่ อะลังการ

เจได 1700 ครับ ราคานี้ต่อมาแล้ว

ใส่ซิลิโคน MX2 ด้วย ไม่เยน ให้เตะครับ

Comment

HATARI ครับ ลมแรง สะใจ -............-

เชียร์ Hyper 212 , TUNIQ หึหึ ลากเล่นๆไป 4.0GHz

Comment

เชียร์ true black กับ v8 อมตะตลอดกาล ถึงจะโหลแต่ก็เทพ

Comment

Originally posted by sophon View Post
                รบกวนอีกนิดนึงครับ พัดลมเคส 12 mm มียี่ห้ออะไรมั้งอะครับที่ดีดีหน่อย ผมซื้อที่เดอะมอ ตัว 90 เอง กลัวจะพังเร็ว วันนี้จะเข้ามาตอบกระทู้เราไหมหนอ?
                ที่ผมเคยใช้มา
                Tt Thunderblade ลมแรง+เสียงนิดหน่อย ประมาณ 300.-
                CoolerMaster CFM90 ลมแรง+เงียบผมซื้อที่เจไดตอนนี้ไม่รู้มีของรึป่าว เพราะล่าสุดที่ไปมาหมด 300-350.-
                Vizo ตัวนี้ก็ลมแรง+เงียบ 300.-

Comment

แนะนำเป็นแบบ เป่าออกหลังอะคับ อย่าเอาเป่าลงล่างความร้อนมันได้ไม่ลงไปที่ CPU ถ้าจะไห้ดีเจาะพัดลมตรงฝาเคส
                  อีกตัวเอาป่าตรงๆๆ ไปที่ CPU โลด แหล่ม งิงิ
                  ไปเห็นที่พันทิพย์ งามฯ 1000 ต้นๆ แบบที่ คห.1 น่าไช้คับ
                  Last edited by rungkamnan; 15 Dec 2008, 21:08:25.

Comment

Originally posted by post2shop View Post
                    ผมว่า ทูนิค 120 ดีที่สุดครับ เพื่มอีกสักนิด แต่สวย บาดใจ ยิ่งใหญ่ อะลังการ

เจได 1700 ครับ ราคานี้ต่อมาแล้ว

ใส่ซิลิโคน MX2 ด้วย ไม่เยน ให้เตะครับ
                    ขนาดนั้นเลยหรอครับ

Comment

Working...
                    X