Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA4 ถ้าลงPatch 1.0.1.0แล้วOC VGAได้รึเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA4 ถ้าลงPatch 1.0.1.0แล้วOC VGAได้รึเปล่าครับ

ขอตั้งกระทู้ใหม่นะครับ คือผมยังไม่ได้ลงดูน่ะครับ เลยอยากถามท่านที่ลงแล้วว่าจะOC VGA ได้ไหม เพราะอันเก่ามันOCไม่ได้เลยครับภาพจะแตกและเพี้ยนเลยถ้าOCได้แจ่มเลยครับ และอีกอย่างลงแล้ว จอยสองสามร้อยใช้ได้ไม๊
    Last edited by runnerkob; 14 Dec 2008, 01:03:24.

ทู้ตกเร็วจัง...ดันปายยยย

Comment

ไม่แน่ใจนะคับ แต่ของผม oc และภาพมันจะขาดๆหายๆอ่ะคับ

Comment

Working...
      X