Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS F8VR-4P025D ยังมีขายอยู่ไหม และที่ไหนบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS F8VR-4P025D ยังมีขายอยู่ไหม และที่ไหนบ้าง

กำลังจะซื้ออะ แนะนำที แนะนำร้านด้วยยิ่งดี

เอาอยู่ในกทม. นะคับ

Comment

หายากกก... ครับ คงต้องหารอบนอกแล้วแหละครับ

Comment

วันนี้เดินเซียร์ไม่มีเลยครับ

Comment

หายากละคับ รุ่นนี้

Comment

พันทิพน่าจะหมดแล้ว

คงต้องรอ ตามbroadขายดูอ่า

Comment

ที่ pantip กับที่ ฟอร์จูน ก็ไม่มีแล้วครับ
              ไปเดินหามาด้วยตัวเองเลย
              เศร้าใจ คงต้องเล่นรุ่นอื่นแล้วล่ะ
              ปล.แต่เหมือนได้ข่าวว่า มีที่เชียงใหม่ นะครับ

Comment

ดีใจจังรุ่นเราขายดีจริง ๆๆ อิอิ

Comment

เห็นขนมาขายเชียงใหม่่อ่ะคับ อิอิ เยอะเลย แทบทุกร้าน ที่ผมได้ซื้อ ก้อเพราะ สั่งมา ไม่นึกว่ามันจะเอามาลง แทบทุกร้าน (สงสัยผลพลอยได้อ่ะ อิอิ)

Comment

กำเลย ผมขายไป25000เอง แต่สำหรับผมว่ามันหนักไป -*-

Comment

Working...
                    X